Quá bức xúc cho nhà đầu tư chân chính

Buồn quá, thật buồn

1 Likes

Tt này đoạn này đang trở thành đánh bạc nhưng tương lai nó sẽ tốt dần lên thôi. Bây h mới có 5% dân chơi, dần dần sẽ phải tăng lên 10%… Đánh dài hạn 5,10 năm ko sợ gì cả. Bây h có tăng ngay thì thầy trò mình cũng có bán ngay đâu mà thầy nhỉ. Chấp chúng nó giở trò

đệ tư A7 chân chính chấp thêm 50% nữa .thầy mãi đẹp trai

2 Likes

Nhà nước cần bỏ hẳn phái sinh hoặc khống chế lượng giao dịch phái sinh là 2-3% giá trị thanh khoản toàn thị trường CK . Vì nếu cứ để phái sinh giao dịch kiểu này , dòng tiền không vào sản xuất , kinh doanh , không hỗ trợ cho các doanh nghiệp cần huy động vốn thì thị trường chứng khoán Việt Nam sẽ mãi là một sới bạc của những kẻ có máu đỏ đen .

2 Likes

Mỗi gửi gửi một đơn kiến nghị lên BCA cho Quốc Hội nghe được tiếng lòng của người dân

5 Likes

Chính phủ muốn nắn dòng tiền vào sản xuất kinh doanh nhưng dòng tiền lại đi vào sòng bạc . Chẳng chịu vào sản xuất thế mới chán …

2 Likes

Vậy mình có tiếp tục kiêng cố làm nhà đầu tư chân chính không chú ơi? Hay là đổi chiếc lược ạ? Con vẫn đang full L14, DIG chưa rớt nay đã âm… chưa biết nên làm gì tiếp theo ạ.

2 Likes

sau đợt này chỉ còn 1% dân chơi thôi bác :frowning:

1 Likes

Việc tiếp theo là xóa app và đi ngủ

2 Likes

Cty Ck xxx mà gửi Mail cho khách vs nd như vậy ko khác gì bảo các ae vừa short vừa bán.

1 Likes

Em không nói xxx là VPS đâu

7 Likes

Ko sao, khi giảm đến 90% chả nhẽ ko ai vào hốt. Làm vòng mới tiếp thôi

Sống đc qua vụ này đúng là có chuyện để kể cho con cháu đời sau nghe.
Các vụ trước như 2020, 2018…thấy TT rơi nhưng cũng k thấy ức chế bằng lần này!!!
Ức chế k phải do mất tiền mà ức chế cần có 1 cái lẽ phải.

5 Likes

Bố tử thủ. Chết cũng ko bán. Cay mỗi cái tt rơi chả có lý do như chiến tranh bạo loạn mà các ô tướng ở trên vẫn ngồi im. Quỳ thật.

3 Likes

Chính phủ nắn dòng tiền vào sx kd nhưng dm nó vào hết sòng bài, quá ức chế

2 Likes

Mỗi ng một kiến nghị cho các bác bên trên có cơ sở để xử lý

9 Likes

Dkm, ko thể để bọn cty ck nó biến đất nc thành cái sòng bạc đc

5 Likes

Cùng vùng lên đấu tranh các bạn ơi

3 Likes

Vừa kiến nghị xong rồi

3 Likes

Mỗi người một kiến nghị nào