Quán trà xanh bên hồ cá Số 16 .PVX hồi xuân .DL1 . DLG

Nhóm này bằng chủ là ai thế bác chủ pic

2 Likes

Nhóm này chỉ vài người quen để tán dốc cho vui thôi
Vỏ lâm minh chủ là bác chủ pic ấy!

Không có đụng chạm gì lợi ích các nhóm khác đâu …nên các bác nhóm khác đừng quậy quọ làm gì …hihi

1 Likes

Đốc tờ J đâu rồi các bác

2 Likes

Cái chiêu này gọi là làm “suy kiệt tinh thần quân địch” ấy mà …. Bởi chưa tới giờ mấy a hành động nên nó khó chịu vậy đấy nàng ạ (đoán mò thôi) chứ bụng mấy a mà đầy làm kiểu vừa đi vừa sóc kiểu này thì mấy a chết đầu tiên … với một phần mấy a đang quay tay … :grinning:

1 Likes

Vậy tập hợp các ae lại chém gió cho vui, cần gì đi topic khác làm gì nữa a em.

1 Likes

Mình đang ủng hộ tất cả các nhóm cho một big uptrend ở ck cơ sở. Nhóm nào cũng là chiến hữu trừ các anh short khóc lóc là phe địch…hihi

đai Loan thì tôi không biết . những mà đợt này giảm là vì vụ bác điếu cày bị sờ gáy

Không là ai cả . chỉ là anh em nhỏ lẻ 1_2k . vào chém gió vui . thôi :smiley:

Không có @Jean2007 .f này cứ thiếu thiếu một cái gì đó . :smiley: nếu như @Jean2007 không đi gây sự . thì cũng tốt đấy

VN .chat một tháng thì đã gẫy . những chat 3tháng . Thì chưa . chỉnh 1_2 phiên đầu tuần rồi lại làm vòng mới thì đẹp :smiley:

Giờ ông nào đứng là thiết kế cái logo cho hội nhỏ lẻ đi. Để ae fo có chỗ mà chém gió, rồi xem mấy ae nào giỏi về ptkt cùng đưa ra nhận định, và đặt ra quy định của nhóm, ko đi gây war ko phím hàng, ko lùa gà. Về phần ptkt tôi sẽ giúp ae giải đáp

lập hội vẽ vời đi chanh oi

1 Likes

gọi là hội vẽ rồng lộn

Gọi là hội leo ngọn măng .hay là leo tót ngon tre cũng được :smiley:

Ok đấy . phân tích cho tôi con AMV .xem nào giá vốn 4.3 ý :smiley:

Mà đây chắc chắn là người quen biết rồi . hiện nguyên hình đi nhé :smiley:

• Trong câu thơ của Doanh Jean k có mặt…

• Bao năm qua mạnh mẽ, tâm huyết, nhiệt tình là thế …

• Vậy mà ngon lửa ấy bỗng một ngày vụt tắt…

1 Likes

@Jean2007 gạo cội chỉ đi du lịch qua lễ chiến thắng thôi mà bác .Jean mà không đi gây sự chửi bới thì cũng được việc mà bác

trả đốc tờ cho em đi

Tôi có cắm cờ . báo mon gây sự với J đợt này đâu :grinning: