ROS: Final Boss - Tái cấu trúc toàn diện => Lột xác!

Mong sớm chạy

1 Likes

Qúa thèm
Tuy mới nhưng đươc khách yêu thích, đánh giá 5 *, giờ bỏ vài chục nghìn tỏi chư chắc làm dc hãng bay, chưa kể giấy phép này nọ, bao lâu mới bay được nên cái mà đã có sẵn như vậy thi nhìn thèm là đúng

2 Likes

AQ bị tóm đúng giai đoạn BAV bắt đầu có đà phát triển mạnh trở lại sau mở cửa. Liệu có âm mưu gì đó ở đây ko nhỉ ?

Mình nghĩ âm mưu thì có nhưng ko focus vào BAV. AQ dính phốt chủ yếu do vụ thao túng thôi, nhưng nhiêu đó là đủ ‘’ lí do’’ để đập AQ
Vì nếu mục tiêu chính là BAV thì sẽ để AQ vùng vẫy tứ phương để cón tiền nuôi BAV lớn lên nữa rồi mới thịt nhưng khi đó sẽ khó tìm lí do chính đáng để đập AQ, nên tiện thể cụ thao túng này đập luôn, chấp nhận ăn non BAV
Quan điểm cá nhân nhé

1 Likes

Cũng có thể.
Có lẽ từ trước tới giờ đã có nhiều âm mưu muốn đập AQ lắm rồi nhưng không làm gì được. Nhân vụ vừa rồi là đập luôn.

1 Likes

Bác nào chốt lời thì qua với em UDC nhé. Nước ngoài gom nhiều lắm. Bấm để xem chi tiết

Tuyệt quá ae flc được cứu rồi

Suống mã rồi cũng lên thôi .1 khi flc lãi 2000 tỷ thì cũng ok lâm

1 Likes

5 Likes

ồ.
ROS giá gần nhỏ nhất mà tài sản, vốn CSH, lợi nhuận, Bookvalue không phải dạng vừa.

1 Likes

Đổi ten PIC đi bác Văn… để PIC bông hồng đen thấy đen vãi… chuyển sang bông hồng xanh hoặc tím đi…

3 Likes

done bạn nhé.

1 Likes

Rất hữu ích

1 Likes

Qua bảng này có thể thấy khá giống như bên tôi nhìn nhận → Tiềm năng.

1 Likes

Tình hình còn tin xấu nữa ko bác ơi

“Đập chuột nhưng không vỡ bình” mặc dù cũng có chút thay đổi ban đầu nhưng hoạt động kinh doanh của cả hst FLC vẫn ổn định, một thời gian ngắn nữa hst FLC sẽ có bộ mặt mới và thay đổi hoàn toàn.

2 Likes

Hơn cả hút 33k

" Đập chuột nhưng không vỡ bình " là e an tâm rồi ạ

2 Likes

Bâc sem ros còn cao hơn cả hut

1 Likes

OK bác,