ROS: Vượt mệnh giá là bắt buộc

nhìn mặt chưa…non choẹt luôn

Đi đến giờ này là sẵn 1 đường và kể cả trường kỳ luôn bác ơi. Kỳ vọng rất cao ở chuyến bay Mỹ, đầu tiên của hãng hàng không VN!

1 Likes

a thì kỳ vọng FLC 20
ROS 100…nó mới xúng tầm

2 Likes

Ros đánh lên 200 rồi về giá này nên ngta bị sợ á a. niềm tin thất lạc. a Cá xúc 1 trd cổ cầm tới cuối năm xem có bù lại tgg ko ạ🤣

2 Likes

Em cũng trộm nghĩ theo vậy.
Thật ra để bamboo cất cánh là 1 nỗ lực phi thường, em có may mắn hóng chút.
Còn Mr.Q là người khởi nghiệp từ luật, cộng thêm kinh doanh đầy mình vậy, thì thời buổi này rất phù hợp ạ.
Thời điểm nào đc vậy, thì em ko rõ. Những tiềm năng thì thực tế có nhiều kết quả rồi.
Ng ta tài thế mà ko dc, thì mình có thiệt hại cũng Ok.
Em đầu tư theo niềm tin thôi, hihi :blush:. Ko dám ho he j, chỉ theo hơi các đàn anh học hỏi là chính.
Dù sao phần lớn niềm vui cũng nằm ở quá trình. Và kết thúc cũng chỉ là thời điểm. Tầm này đục nước béo cò, em mong có mẩu xương mút mát và đóng học cho con là ưng lắm rùi :sweat_smile::smiling_face_with_three_hearts:

Giàu nghèo có số. Phú quý tại thiên. :sunrise:

2 Likes

Nhất trí các bác, anh em giữ hàng chặt nhé

2 Likes

Có vậy mới phi nhanh được

1 Likes

Nhìn cách tăng hôm nay chất thật

3 Likes

Túm váy lại nhé
Tuần sau đánh lên

2 Likes

Dự đoán trận đánh lần tới sẽ rất kinh điển, với ROS đã được đánh xuống từ vùng giá ~7k xuống 4.8k, thời gian gom hàng đã khoảng 4 tháng ( từ giữa tháng 5 đến giữa tháng 9)

1 Likes

FLC em không soi nhưng chu kỳ tăng giảm 2 con này khá giống nhau.

1 Likes

Nên nhanh thì tuần tới MMs kéo mạnh, vì dòng họ cổ phiếu nhà Mr Quyết chịu khá thiệt thòi thời gian qua rồi, mà không thế thì các “Big Boys” làm sao có hàng…"

1 Likes

Các bác cầm Họ cổ phiếu này khoảng 1 tháng thì lời lãi chắc cũng chưa ăn thua, vậy tại sao không đợi ăn lớn

1 Likes

Muốn có lời ở cái sàn này thì em nghĩ nên nhìn dài ra cả 1 “chu trình làm việc” của “họ”, nếu thấy đỏ và âm vài % đã cut loss thì cổ nào cũng die hết!

1 Likes

Dậy thôi

3 Likes

Have a nice day to you!

1 Likes

Good morning to you all, lucky day!

2 Likes

lên tàu

2 Likes

Nhanh cho kịp chạy !

1 Likes

mấy cp đểu lên 10 hết dồi…haizza