Rượu của nguyễn cao kỳ

Cám ơn Ca nhiều nhé. Em cũng 3 trận tối qua luôn.

2 Likes

em cũng theo bác cứu vài trăm cổ, xem hàng về thế nào :rofl:

3 Likes

Tui ngủ khò. Dù bia bọt, thức nhắm đầy bàn …
Vòng ngoài lệch còn … cao nên chưa hấp dẫn lắm!

3 Likes

Thêm tí an thần và doping cho bạn đông tây y kết hợp nhé:

Dầu hôm qua đã chính thức cửa tăng ngắc ngoải, trước khi vào downtred ứng với việc Ecu nó táng cho Qatar 2 trái vẫn còn là nể chủ nhà, chưa kể bàn thắng đầu trọng tài có vẻ ăn tiền Qatar nên k công nhận. Dân Qatar thấy đội nhà đá kém quá bỏ về từ sớm, chắc chủ nhà k qua nổi vòng bảng. Về kinh tế suy ra giá dầu giảm dài hạn là tốt cho khôi phục, phát triển KT. Giá xăng dầu VN cũng đã giảm cho dù k đáng kể nhưng đó cũng là thành tích đáng tuyên dương góp phần nhỏ bé chống lạm phát.

Anh thắng Iran 6-2 bằng tỷ số 1 ván tennis. Đáng đời thằng theo đuôi gây chiến tranh, lũng đoạn kinh tế.

Hà Lan đá chả có gì hay ho nhưng cũng thắng Senegal 2-0 chứng tỏ là châu Âu may mà chưa đến nỗi mạt vận. Xét về kinh tế cái này cũng tốt.

Mỹ kiểm soát bóng tốt và đá hay hơn Xứ Wales nhưng tỷ số hoà là chấp nhận được. Về chính trị là điềm báo cho ngưng chiến, hoà bình tại xứ U cà.

Phân tích thêm EIB hôm qua: Do ko thấy giải cứu NVL, PDR nên gần cuối phiên EIB lăn đùng ra ăn vạ. Xét trên khía cạnh này thì hệ thống NH tại VN sẽ lâm nguy, nhìn chart hôm qua NH rất xấu. Nên nay kiểu gì chủ nợ và cũng là con nợ là NH+CK cũng phải bàn cách cùng nhau giải cứu đến 3 binh nhì (chứ k phải 1) thì mọi thứ sẽ yên.

Cá mập nó chuẩn bị vào ko phải ngày 1, ngày 2 nên ko phải chỉ kiếm tiền ở VNI có 5 phiên mà ít nhất phải là 50 phiên (như Nga đánh U cà là đã nghĩ, lên KH cả 10-15 năm thì đâu phải 1, 2 tháng mà xong được). Uptrend VNI mi ni đấy chứ k phải sóng hồi đâu, bạn thân mến.

Ps: Cái viết gửi Ca bảo em “chém” viết lúc 7g00, cái này e viết lúc là lúc 8g20 ạ.
Chém là nghề của em, sai em sửa và rút kinh nghiệm để ít sai nhất và em sẽ cố gắng để đúng nhiều nhất. Đúng thì em cũng chả bổ béo gì hơn ai, vì thân e đã đem làm chuột bạch rồi, hên xui Ca ạ.

1 Likes

Cái vụ bắt đáy là hên xui lắm, nó nuy nồng nỗng ko mặc gì còn may, vớ phải đứa vẫn đi tất giấy thì khốn khổ, tiền mất mà lại phải thêm tiền nữa bỏ vào mới cầu may huề vốn.

Chuyện kể rằng,
Ngày xửa, ngày xưa, còn trẻ có rủ 1 sếp đi KRK tay vịn từ A đến Z.
Đến Z vì sếp lên quá rồi, mà cô nhân viên (k có cột nên) múa trên bàn lại đi tất giấy…
Xong việc sếp khen, công nhận con bé ngon thiệt, chắc mới đi làm còn khít khịt! A ấn mãi mà vào được nửa thằng bé đã ra rồi.
Ka ka…

1 Likes

Tất nhiên bắt đáy này hên xui, cơ mà nàng kể chuyện chả đâu vào đâu. Miễn bình luận

2 Likes

Kẹt time mua bánh canh chảnh!

2 Likes

Chờ Ca mãi, nay em chưa muốn về quê chăn vịt đâu. Cứu em.

1 Likes

Nhầm người rồi! Anh ấy mới chuyên nghiệp ha.

3 Likes

Chưa hiểu nhưng biết là hoa đẹp, màu hồng nay pha cả tím. Chưa thấy sợ Ca ơi.

1 Likes

Em chả biết, chả tin anh nào ngoài Mr. NaK của em. Kệ Ca. E về quê chăn vịt là em nghiện rượu đấy. Bắt đền!

1 Likes

EIB NVL hay PDR theo ý kiến thì ko nên mua lúc đang giải cứu. Dù cho xử lí đống sàn thì ngoài kia vẫn có người sẽ chất bán tiếp sau đó. Tốt nhất nên chờ 2-3 phiên tới để giá ổn định hãy quyết định

3 Likes

hàng vẫn vác ra bán sàn rất kinh khủng :rofl:

2 Likes

Vậy là mua ko đúng bài bản …

• Biết chơi T + thì nay khớp mua nhỏ nhất. Lượng mua sau đây có tính toán SL nào + giá hữu lý cho mục tiêu kép: vừa dài vừa lướt ngắn!
2 Likes

Câu chuyện EIB trước đó vẫn còn mà… Chuyện giải quyết đống chất sàn chỉ là giải quyết đống giải chấp, nên nhớ vẫn còn người ở trong vẫn muốn thoát do cả chục phiên trước ko bán được. Cho nên các loại CP này thì tôi mới theo quan điểm chờ 2-3 phiên tới xem tình hình.
Tất nhiên là cách của bản thân mình, còn người khác thì tuỳ duyên

3 Likes

Em thì vẫn muốn thận trọng, lí thuyết mua khi giá sàn 1 ít vẫn đúng. Tuy nhiên đối với các CP thông thường, các CP đang có câu chuyện riêng thì e nghĩ vẫn nên chờ đợi 1 chút. Đơn giản là mình ko có thông tin nội gián cũng ko nắm rõ câu chuyện

1 Likes

Cái này Ca chuẩn. Kinh nghiệm về EIB em đã thực hiện và coi như tạm thành công. Còn vụ bắt đáy tiếp hôm qua và sáng nay hàng về chưa biết. Hì

1 Likes

EIB hàng quay tay … của MMs. NaK nay mua / bán T/0 ngọt đó.
Ba tép giờ phiên chiều …

KLGD: 822.98
GTGD: 13,137.63
958.58
▼2.07 (0.22%)

4 Likes

Low sâu đã thấy 948,5 … Có lẽ MMs mún kiếm KL ngày > 1 tỉ cổ phiếu đó thôi! Rung lắc mạnh …

KLGD: 909.61
GTGD: 14,401.72
949.83
▼10.82 (1.13%)

2 Likes

Rung lắc đòi hàng, em kệ bọn túi to.