Rút quân toàn mặt trận ......................../

Hóng tình hình xem tn

Quả vượt 1350 này căng phết các bác nhỉ

hình ảnh

Ăn thì ra tấm ra món

1 Likes

I dont care

Tặc giao dịch theo kỷ luật và quy tắc - mang tính chu kỳ

Tùy anh em.

//

2 Likes

Bác lối cũ show thì show cả lượng cp đang nắm ra có nhiều ae lại bảo cổ lẻ :rofl:

Vnindex loanh quanh lên chẳng lên nổi, ai ôm bluechip đợt qua chắc chắn lỗ. Nên sớm muộn sẽ có cú tháo xuống nếu tình trạng nương Vnindex bị vỡ từ các trụ

1 Likes

Bạn lo xa quá, thị trường như vậy là ổn

Ổn gì cụ. K vượt được mà bị đạp khỏi 1330 là xác định. 5 lần 7 lượt k breakout được qua 1350 thì cũng phải cẩn trọng thật

dù không thích nghe nhưng vẫn phải cẩn trọng khi Tặc lên tiếng, Thiêng lắm. Hôm nay đã hạ chốt lời danh mục còn 50% tiền-50% cổ cho an toàn

1 Likes

Index đi viện rồi xuống nhanh quá

rút sớm quá

1 Likes

chưa tới chợ đã hết tiền, thì rút thôi bác. chứ để lại nó cười cho thúi mũi ah.(đấy là em nói ng khác, em thì đang full hàng rồi) :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

đừng nhắm vào a đấy… :rofl: :rofl: :rofl:
a bây zờ zễ tổn thương lắm… :joy: :joy:

1 Likes

bác mong manh dễ vỡ thế. đấng nam nhi phải mạnh mẽ, phải có chỗ đứng và cứng chỗ đó chứ lị. :joy: :joy:

1 Likes

chuối a bầm dập hết dồi… :joy:

1 Likes

chuối bầm vì thiếu hơi người chăm bẳm, nhờ các em chăm bẳm bác ơi là nó lên 12h ngay. Mà bác hôm nay có em PV2 cũng tím lịm đồi hoa còn gì. ăn tạm món này đã.

1 Likes

:rofl: a có mỗi 6k

1 Likes

có mấy con hàng chiến như PV2 mà chẳng thấy bác ới hởi thằng em gì cả. Buồn vãi luôn. Thôi về chăm vườn chuối vậy.

1 Likes

KLF cũng ngon…múc…mai tím :rofl:

1 Likes

hàng Q-index e bị đánh cho vỡ mặt với em Hai đây bác. Để e xem con KLF thế nào nào. toàn kéo cả phiên cuối phiên cho về tham chiếu với đỏ oạch. lạy a Q còi quá

1 Likes