Sau Him Lam, đến lượt Thiên Tân bán hàng triệu cổ phiếu DIG

có nắm thông tin và biết 1 dự án triển khai như thế nào không bạn, Long tân đã giải phóng mặt bằng được 70% rồi và chia ra 3 giai đoạn, lúc ĐHCĐ củng có thông tin dành ra 2000 tỷ năm nay để giải phóng phần còn lại. Giai đoạn 1 phần đất đó đã giải phóng xong, phần 2 hầu như đã xong. Còn phần triển khai dự án thu tiền thì bạn yên tâm vì nó triển khai từng giai đoạn nên sẽ thu theo từng giai đoạn giống Nam vĩnh yên vậy, giai đoạn 1 nam vĩnh yên đã triển khai và bán hết, năm nay tiếp tục triển khai giải phóng mặt bằng giai đoạn 2.

năm nào Thiên tân nó củng bán 2tr 3tr cổ. Giờ nó bán 3tr cổ từ 17-20/05 xong rồi mà lo gif các bạn, tuần sau sẽ ra tờ A4 bán thêm 1,8tr cổ bán từ ngày 18-20/05

1 Likes

NLG cũng có thằng đăng ký bán mà đéo thấy bị CL nhỉ? :rofl:

1 Likes

Vì a7 ko mua nó thế thôi

1 Likes

vì cổ anh nó ngon x10 x20 nên chim lơn nó đông, chim lợn nó tung hỏa mù nhằm hôi của giá rẻ

1 Likes

Tuần sau xúc tiếp! Đám CL k xúc nhanh lại chờ lên 9x kéo vượt đỉnh nhé!

Bán tí ti làm gì mà giật cục lên thế.

Đọc tít sợ quá sợ quá.ối á. Nay ngày 22 mà bán xong từ ngày 17.sợ quá sợ thật sự.kkkkk

Hỡi các thanh niên chót chốt lời T+3 hôm thứ 6. Hãy lập nhiều nick để cho Dig xuống mà ăn t+3 tiếp. Thiên tân bán từ thứ 2 đến thứ 7 mới biết thì làm sao mà dìm được đây, F0 bỏ cái ttck này rồi còn đâu mà doạ

Thiên Tân bán mà tím, tôi lại mong bán tiếp quá cho tím thêm hehe

íu quá…chạy thôi, tiền ko vào lên sao đk…có đáng lên cũngmoi mấy em penny ra đánh lên thôi…TT íu quá

Ông này hình như không đọc bctc dig, cũng ko nghe lại nội dung đại hội cổ đông. Ko nên chém gió bừa nhé.

Ps: tôi đã đi Khu Long tân rồi, cả đại phước và một số khu khác của nhơn trạch, tiềm năng ko phải bàn.

bị hâm ah! Nhà có ô tô k đánh 1 chuyến xuống khu Long Tân đi rồi thưa chuyện! đi 1 vòng về có khi lại đi vay tứ phương để mua DIG đấy!

Chào em, anh em mình lâu nay chưa hợp tác film nào nhỉ :laughing:

Bán có tí mà nhặng lên. Dcm, tôi đang mong nó xả nhiều vào để có giá rẻ mua đây. Kaka

Nó có việc bán tí. Chứ bán ở đáy mà

n

So đất vàng với con này thì thế nào?

Siêu cổ phiếu tiềm năng 500k mà tối ngày bị đè ra bán xẻ thịt. Cổ đông ôm DIG sướng trợn mắt.