SCR có gì sau khi tái cấu trúc?

hàng đâu lắm thế; muốn mua nhiêu cũng có…:grinning::grinning::grinning:

hàng mắc kẹt kinh dị :)))

Ông hoàng ATC

đạp phái sinh mạnh thật. còn đạp nốt ngày mai là bay bay bay

Mình vốn bé, chơi theo lái phải chấp nhận thôi :)))

1 Likes

Mỗi ngày lên 1 ít cũng vui, chờ phá móc 23 trong tuần này. Hi vọng

2 Likes

Còn mai phi thủng 23 đi phát cho đỡ dập dòm 21-22. Giá mới luôn. Kê giá 23 hôm nay khó nuốt

2 Likes

Scr quý 2 kéo lên 8x, nghe đồn thế

1 Likes

Thôi bác, thực tế xíu, mơ cao hụt hẫng nữa kkkkk

2 Likes

Đang tái cấu trúc, nhiều câu chuyện hay

2 Likes

Theo như kinh nguyệt em bao năm trên thị trường thì sau khi fed họp xong tâm lý sẽ được gỡ bỏ mai lại cướp hiếp thôi anh chị nhé!

3 Likes

mốc 22.8-23 chất hàng khiếp; mai ae người ít hốt hết cho nhẹ tàu…:grinning::grinning::grinning:

Sáng xả 200k giá 22.95 sướng phê tê cả người đến giờ vẫn còn sướng :slight_smile:

Chúc mừng bác nhé mỗi ng một target sau nó break bác vào ủn lại e cũng wellcome

2 Likes

Thật bác. Cổ ai ng ấy bán, thị trường thôi. Như chạy tiếp sức. Ae vẫn SCR thôi

2 Likes

Chúc mừng bác, ngày mai uptrend 23.5 bác vào ủn tiếp nhé :+1:

1 Likes

Thằng chán bán cho thằng thèm cổ nào cũng thế thôi

1 Likes

Ai bán cứ bán - t có tiền là t mua thêm

2 Likes

Cái gì đem lại lợi nhuận cho mình thì phải tôn trọng nó, và luôn chúc người đến sau tiếp tục hưởng lợi. Ăn nói kiểu đó, quả báo nhãn tiền lắm đó. Chúc bác thành công trong công cuộc lướt lát nhé.

5 Likes

Update tin nhanh trước khi đi ngủ: Nga và Ukraina đang soạn thảo phương án hoà bình cho cuộc đàm phán tới, fed đêm nay khả năng cao sẽ nâng lãi suất lên 0,25% đây là con số kỳ vọng và rất đẹp cho sự phát triển của châu âu, thị trường thế giới đang phản ứng rất tích cực cho 2 tin này và em tin rằng mai Việt Nam cũng sẽ tương tự, nay ai bán SCR mai cover lại gấp nhé k có tàu nào nhanh và khoẻ hơn scr ở nhịp này đâu

5 Likes