SCR có gì sau khi tái cấu trúc?

Đấy chốt lời cho sướng cái mồm rồi lên đây chim lợn nay có thấy dằn vặt chưa :))

6 Likes

bán chán lại đua trần mà các bác, mấy thằng cha khoe bán sướng đến lúc nhìn lại SCR lên 4x-5x thì tăng xông mà đột tử thôi kaka

2 Likes

Nhắc lại, nếu không mua nhanh hôm nay sẽ không còn giá hạng 23.5 nữa đâu

1 Likes

Giá quá rẻ. Ko mua mai sau lại tiếc

1 Likes

Mình rất ghét những người như vậy. Lời dc xíu gáy um trời, khi cháy tk thì im mồm tự khóc :))))))

1 Likes

các bác hô ít thôi nhỏ lẻ đu bám cổ lại ko chạy đc

Ai đu bám em k rõ chứ bác vừa hôm nọ chia tay rời tàu xong giờ lại trên tàu rồi à

nay chắc khó vượt qua mốc 24 nhưng nắm cổ phiếu là phải đi dài hạn vs doanh nghiệp nên cứ từ từ

2 Likes

e bán có 1 nữa bác

kaka, tôi nói rồi, Mấy ông T+ cứ tưởng mình khôn, ăn được con A 5% té- con B 7% té- thua mẹ con C 20% . cứ chạy lòng vòng mua bán cúng phí cho bọn Cty chứng khoán, cuối cùng nhìn lại mấy ae nắm giữ lâu dài ăn bằng lần lại ngồi tự trách giá như với ước j kaka. Đời các con giời T+ mãi mãi chỉ làm mấy con cá lòng tong đi rỉa tí da trâu tắm bùn thôi

3 Likes

Tình hình là có cả trăm pic SCR trên F247, room ■■■■ nào cũng thấy hô SCR, hôm qua ngó livestream của Công Tuyền Darvas cũng thấy gom SCR. Đề nghị a/e cổ đông thắt chặt dây an toàn để SCR công phá 3x, 4x, 8x.

4 Likes

Năm ngoái e bị vậy đó nên năm nay rút kn rồi, nhảy tới nhảy lui căng hết cả não mới dc 20% trong khi bắt đúng mã tới uptrend ngồi rung đùi chờ nhẹ nhàng cũng 20% rồi, dễ ăn trên 30% hơn.

1 Likes

Bác ơi, SCR doanh nghiệp tốt cón sót, ôm chặt

Xin phép anh em cho mình rời tàu ……………………………khi giá x5 hiện tại hoặc hết 2024 (tuỳ cái nào đến trước).
Chắc làm cổ đông luôn quá :)))))))

1 Likes

Đây em may sẵn 3 bộ vest mặc đi họp tới 2025 rồi kk

2 Likes

Lệnh bán MP gần 600k cổ của bố nào kinh dị vậy

Nuốt hết, SCR mỗi ngày sẽ thiết lập mốc mới

1 Likes

Tiếc các bác nhỉ, Vol vậy mà ko tím đc…

1 Likes

23.4 +0.8/+3.54% khỏe quá :v

kể mà 23.45 thì đẹp kaka