SCR - siêu cổ phiếu Target 8x

Giá này mà bán…chịu các bác, Scr có tăng nóng đâu mà chỉnh?! …vậy cũng tốt, thay cổ đông mới chất lượng hơn! Chiều sẽ khác…

2 Likes

Fake như a quyết mấy chục tr cổ nằm chờ sàn ko có ruồi nào bâu. Kkk. Scr ae múc mạnh cuối năm có quà.

Báy đáy thành công.

Hơn chục triệu cổ sàn anh em nào trong đây múc đấy khai mau

2 Likes

Các bác gắng bắt đáy phiên nay và thêm phiên mai nữa nhé, đảm bảo cuối tuần có lãi ngay. E thi vẫn full cổ hết tiền mua thêm rồi

1 Likes

May quá luôn, dịp này anh em múc mạnh lên hàng sell off đấy

chết thì chết em cũng không khai ra em là thằng cướp hàng

2 Likes

Siêu cổ mà lắm thằng bán sàn thế nhỉ

Từ đầu năm đến giờ lãi gần 20%, ngay cả phiên dòng BĐS sàn gần hết thì SCR vẫn gần trần, nhiều tin xấu ra liên tục trong ngày hôm qua thì sàn hôm nay có gì mà bất ngờ.

2 Likes

bán sàn nhiều nhưng thấy ae gom khoẻ đấy, hnay e cũng tranh thủ gom 1 ít

1 Likes

Vol càng về cuối càng tịt rồi.

2 Likes

Cho anh em biết 15tr cổ sàn hôm nay múc sạch, chủ động mua gấp đôi bán ae tự hiểu

1 Likes

SCR đang được ShinhanSec VietNam cho vay tỷ lệ 40% nguồn ko giới hạn, ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

1 Likes

Các bác cứ bán đi, Tây nó đang hứng :money_mouth_face:

1 Likes

Hôm nay sàn sợ quá phải múc thêm 20k, mặc giù vẫn đang cầm hàng giá 19.5

1 Likes

Báo cáo ae, nay múc sàn 100k…:grinning::grinning::grinning:; sáng mai canh có giá tốt tất tay luôn! … thay nhà đầu tư mới, Scr mới bền! Nhìn 290ha Phú Quốc mà em kỳ vọng vào Scr! Thắng lợi lớn năm 2022 e sẽ kiếm căn tập đoàn mở bán

4 Likes

1 Likes

Sau khi tổ chức gom đủ hàng

1 Likes

290ha Phú Quốc (đang mở rộng thêm 70ha nữa), 30ha Sài Gòn, mấy nghìn ha đất KCN toàn vị trí đẹp đón sóng đầu tư nước ngoài hậu Covid, rồi mấy nghìn tỷ HTK chuẩn bị bán. Vụ THM chỉ là chiêu trò để kìm hãm giá BĐS, giá BĐS hiện tại không phải là quá cao so với dòng tiền chảy vào nền kinh tế và thu nhập bình quân nên còn chán mới là bong bóng. Mai ae lại tranh nhau lên tàu thôi.

4 Likes