SCR - siêu cổ phiếu Target 8x

tôi đu 24.4 đây, tuyên bố 1 cổ tôi cũng k rớt cho bọn TL nhé, bán bán cc. cho nó vuông

Múc, chiều trần

:grinning: anh em cứ nhìn, rồi check xem; bds tốt thật trên tam sàn có em nào tiềm năng hơn SCR ???

1 Likes

Cho em hỏi các bác mua scr với giá vốn bao nhiêu thế. E gồng hết nổi rồi :cry:

1 Likes

Bác mua cùng lắm 26.2, hiện tại bây giờ âm 15%, có gì mà hết chịu nổi hả bác

6 Likes

Cổ đất đang gặp nhịp điều chỉnh, ACE nào đang cần cơ cấu nhưng sức mua ko nở do giá chặn trên thì tham khảo nhé. Các mã cổ đất đang được ShinhanSec VietNam cho vay như DIG 50%, DXG 40%, HDC 40%, NLG 30%, KDH 40%, VCG 50%, TCH 40%, SCR 40% …nguồn Margin ko giới hạn, cam kết không bị căng hạn mức, ĐẶC BIỆT LÀ ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10.4%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công.

2 Likes

2x là giá đẹp cho SCR, múc bằng mọi giá. Tạo lập kéo bank, dập bất động sản để tranh thủ gom hàng, các ae lại nhả bds đi gom bank. Ae tìm thử cổ đất tam sàn ngon hơn SCR về vốn hoá và quỹ đất thì cmt để tôi ôm cùng.

6 Likes

Nhiều ô ôm cổ dài mà cứ căn ke vài giá. T vào 25.4 đây, chấp chỉnh 20% đi. Đánh t+ đâu mà cứ xoắn hết cả lên. Ko chịu đc thì đừng oánh chứng. Nghỉ đi chợ đỡ mệt.

2 Likes

Nói thật nếu lái scr ác thì tiện tin tức loạn đạp sàn đến tết cho ae call margin hết ra tết mới làm vòng mới. Nhưng 1 là sợ đội trâu chậm bank thép quay sang cướp hàng nếu đạp rẻ, 2 là đội này khá tín vẽ chart lên bền 26 rơi lại hỗ trợ 20-22 lại vào đỡ. Hàng như thế ko ôm chặt thì nghèo tại mình ko phải tại số đâu

1 Likes

Tôi thì cứ canh có giá 20 là húp hoặc để đợi đi ngang thêm ăn tết xong múc

1 Likes

Tổng kết hoạt động 2021 và kế hoạch 2022 của TTC Land (SCR)
TTC Land ước hoàn thành 106% kế hoạch lợi nhuận năm 2021, mục tiêu đẩy mạnh hoạt động, kiện toàn hệ thống năm 2022

4 Likes

thế này thì họ là đơn vị phát triển thôi chứ 300 ha này là của Toàn Hải Vân, chứ ko phải thuộc TTCLand đúng ko bác?

Thông tin chi tiết về Đơn vị phát triển bác đọc ở đây nhé
Tư vấn và phát triển dự án - Sài Gòn - Thăng Long Group (saigonthanglong.vn)

4 Likes

ok, cám ơn bác

nhiều bác bảo LDG ngon , đó là mấy bác k hiểu gì mới bảo LDG ngon , quỹ đất của LDG chưa giải phóng mặt bằng , phá lý cũng chưa có . trong khi đó 300 ha của SCR ( nắm 80% toàn hải vân ) đã giải phóng mặt bằng xong và là quỹ đất sạch , thủ tục pháp lý đã xong giờ chỉ có xây và bán thôi ( 300 ha này còn ngon hơn ceo )

1 Likes

bác đọc cho hiểu

2 Likes

Tiền sẽ chảy mạnh SCR đầu tuần.

99 căn biệt thự trong giai đoạn 1 của dự án Salevia PQ đang được xây dựng, sẽ ký HĐMB vào tháng 4/2022. Không phải là bánh vẽ tỷ đô như mấy con hàng khác.

4 Likes

Nay cuối phiên bị đè về 22 xấu k các bác

Xấu cái gì ,bình thường trần vẫn múc đc bây h điều chỉnh phải múc gấp 2 lần vào . mấy phiên này toàn fo nó bán thui.