SGR- Sài Gòn Express - Phi Thiên!

Các bác cho em hỏi mai dìm tiếp hay gì, sao topic im ắng lạ

sgr có vẻ vào đường đua với CEO, DIG, HDC

cp tiềm năng như vậy lại ít ai theo nhỉ? Thập kỷ bơm tiền cổ đất mà em này không qua được 40 thì hơi uổng.

1 Likes

Vì dự án chưa triển khai nhiều, chưa có điểm rơi lợi nhuận, lãnh đạo nắm giữ CP nhiều, lái muốn vào cũng khó. Mà lãnh đạo chỉ chú trọng làm ăn ko quan tâm giá CP nên em nó cứ lẹt đẹt vậy.
Đó là em nó của 2021 , chứ 2022 lại ước có giá này mà mua đó bác. Cứ tìm hiểu kỹ doanh nghiệp bác sẽ hiểu vì sao lại vậy :grinning:

3 Likes

hihi em nói trúng

Sgr là phiên bản siêu cổ phiếu có tiền là mua bền vững an toàn

Bác nào làm cổ đông mã này thì chúc mừng nhé, tết này chắc chắn có bánh chưng nhân thịt rồi. Cám ơn bác chủ topic đã gợi ý 1 mã tiềm năng.

Giá hiện tại dưới giá trị thực 7-8 lần. Tương lai còn tươi sáng hơn nữa, quỹ đất xin dc còn nhiều còn to nữa. Có gì phải ke 5-10 giá

1xx là chắc chắn em định giá Sgr 252k. Chỉ là vấn đề thời gian. Giá đất x2 Sgr tăng 13 lần lợi nhuận giá tăng 13 lần dư sức 2tr/cp

Dig Ceo nhiều em nữa là vô đói vô địch về tiềm năng. Tuy nhiên xét yếu tố lâu dài quyền lợi cổ đông nhỏ lẻ thì chỉ có Sgr hdc là cẩm ngon ngủ yên, và được các anh chia phần. 2 em kia đôi khi ngon mà lãnh đạo ăn ngoài hết thì nhỏ lẻ cũng về MO.

1 Likes

Đầu năm Sgr 4x khi đó hdc 2x dig chỉ 1x . A7 thèm nhỏ dãi mà mấy anh lái em cho hàng. :> :> :> :> :> Giờ Dig 1xx Sgr phải 4xx mới xứng

1 Likes

Hàng 36 là hàng thử để vượt các mốc không đỉnh Cơ hội cuối cùng cho Cá Mập, Cá Heo, Cá Con, Cá Cám lên tau ngày hôm nay

Thị trường phớt lờ SGR .nên những người đi sau tàu sẽ ghé thăm .thiên hạ đang chú tâm dig ceo cii scr…

SGR cô đặc quá bác nhỉ @@ lãnh đạo cầm hết à bác?

1 Likes

Hàng cô đặt thì phải phi mạnh lên 1xx mới có người bán bác, qua tuần cứ 50k- 100k ce nếu cung cầu tự nhiên. Còn giờ lái đã nhập cuộc có thể đẩy vol 3-500k

1 Likes

đang nóng vụ THM thủ thiêm, tuần sau kbt ảnh hưởng sgr k nhỉ, vừa mới chạy được 1 cây đã gặp tin nhiễu

nếu ae mà tìm hiểu kĩ về SGR thì tam sàn hiện giờ khó tìm nổi. tiêu chí lãnh đạo, tài sản thì quá tuyệt vời rồi, lãnh đạo không muốn cổ phiếu tăng nóng làm tâm điểm báo chí chỉ trích ảnh hưởng tới uy tín, làm ăn mặt khác chẳng đem lại lợi ích cho công ty ở thời điểm hiện tại. đợt trước tăng nóng lên cả VTV lãnh đạo sau đó dọa bán cổ nhưng có bán đâu mà còn mua thêm.công ty lịch sử gần như không bòn rút của cổ đông 1 đồng nào. mà có đồng nào chia chác cho cổ đông hết chứng tỏ nội lực rất tốt…,điều doanh nghiệp đang làm là ẩn mình xây dựng đế chế. mọi người hiểu đơn giản như bác Tuấn DIG , a Bình CEO khi trong tay họ sở hữu cả trăm triệu cổ và đặt công ty vào một thế cờ tốt như hiện nay thì họ mới thành tỷ phú và vững bền

2 Likes

Thời gian này mọi người để ý NBB, CII, DIG… nhiều quá, nên im lặng là vàng nên SGR im lặng và làm, cứ thế mà lên trong sự không ngờ của dân tình thôi.

Có 1 điều là sgr chuyên bán buôn. Lđ giỏi chạy dự án, bóng dáng của 1 thằng đi chạy dự án ăn %.

thời thế khiến nó phải thế còn trong kinh doanh chẳng có ông nào gà đến nỗi miếng ăn đến mồm mà cứ đi nhường thằng khác cả. chỉ có là những nguyên nhân cơ bản sau thôi. như vượt quá nguồn lực mình có, đánh đổi cơ hội mới ngon hơn, tuồn lợi nhuận (cái này thì sgr rất khó xẩy ra)… chứ tham bát bỏ mâm cũng không tốt khi mà cty mọi thứ đang cần tính toán rất hợp lý để tích lũy nguồn lực, chú có cục xương dính tý thịt mà cứ gặp mãi thì móm. kkk. nhìn thấy những gì SGR đang có thì cũng rất ngưỡng mộ.