SHB sắp vào trận đánh Nhớn

Bắt đáy đỉnh kao đấy bác!!!

2 Likes

Mọi thứ là đơn giản với Team Hiển mít :grin:

Đỉnh gì đâu hả bác, giá cả hợp lí thì mình chơi thôi, tầm này đánh dòng bank nó cũng khó hơn trc, bank vốn hóa lớn thì sẽ đi ngang tích lũy giữ nhịp thị trường, tăng xong lại giảm rồi lại tăng, 1 số bank chú ý bây giờ thì có SHB TPB MSB STB là 4 mã có thể ăn đc trong ngắn hạn.

5 Likes

Ko chơi IJC nữa à :grin:

@Red_No

Có, IJC cứ nắm chơi chơi 34-35 thì lại bán thôi, từ giờ đến cuối năm kiếm tí cơm cháo thôi bác ạ =))

@Red_No về bờ chưa nhẩy :grin:

Bác Red có mà lãi chứ lỗ gì, bác ấy mà lỗ e đâm đầu xuống đất :))

1 Likes

Thằng đấy ysl ra nhanh phết

@Red_No :grin:

Con chụt nó bảo em dai hơn anh nhiều :))

2 năm rõ 10 nhá , cứ đổ vạ thằng Vĩnh Hoái :grin:

https://vietstock.vn/2021/07/shb-se-xu-ly-toan-bo-no-vinashin-va-mua-toan-bo-trai-phieu-vamc-truoc-han-ngay-trong-nam-nay-757-881140.htm

SHB hàng game thôi, còn đợi so với các banks tốp đầu thì còn lâu lắm

theo nguồn tin của Thanh Niên, SHB đã gần như hoàn tất việc bán bớt vốn tại Công ty tài chính TNHH MTV Ngân hàng Sài Gòn - Hà Nội (SHBFC).

Thương vụ này chưa được công bố, nhưng tổng giá trị phần vốn mà SHB bán cho các đối tác có thể lên tới con số nghìn tỉ đồng.

@Red_No :grin:

1 Likes

Hn đua lệnh SHB

Cửa về 32 sáng quá :smile:

1 Likes

Nguồn tin của Thanh Niên từ Ngân hàng Nhà nước cho biết, hiện tại toàn bộ hồ sơ trình phương án tăng vốn điều lệ của SHB đã được cơ quan này xem xét và nhiều khả năng sẽ sớm phê duyệt trong thời gian ngắn sắp tới.

Bên cạnh đó, tin vui đối với cổ đông SHB là nhà băng này cũng đang chuẩn bị chuyển sàn niêm yết từ HNX sang HoSE trong tuần tới.:point_left:

Lại phải đánh lên 35 để chào mừng chuyển sàn :smile:

1 Likes

Rắn vừa tuyển được chân dài @Vice. Chén cẩn thận và giữ hàng nhé. Xưa quần thằng Hà bóng bét nhè xong chạy làng. @Vice cẩn thận nhé.

Múc mạnh.Trận đánh này sẽ có giá 35-38. SHB khi đã tăng thì rất nhanh và rất sốc.Bản thân 60% tỷ trọng tài khoản là SHB

đang có sẵn hơn 15k giá 30 đây :slight_smile: