SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Nghỉ thôi :))

hình ảnh

tốt nhất nên trang bị kiến thức để mà đánh , nghe theo hô hào sớm muộn có ngày cũng chết như họ Apex , phải có gà vô cúng tiền cho tụi nó phân phối bán ra , ko có ai mua tụi nó bán cho ai

như nào cơ ?
quỹ nào mua cơ ?
hót hay hót khỏe giờ lặn à
hay giờ chuyển sang hót cớt :)))

1 Likes

mấy thằn’g ng’u đệ thằng Khai thằng Cường chửi hàng VN30 giờ nó chạy cho mút chỉ mấy con cổ rách Penny giờ bán nhà bán cửa mà trả nợ là vừa :smiley:

https://f247.com/t/sieu-co-bds-xung-dang-x-hang-chuc-lan-hang-tram-lan-tai-khoan-sieu-bom-tan-cang-chien-tranh-thi-tien-bom-cang-khung-tai-san-lai-cang-tang-gia-phi-ma/135104
đắng cấp quá xuân ơi

nhiều ông cháu vẫn cho khởi tố tạm giam mới là tin xấu thôi nhỉ :)))
thôi thì các ông cháu cứ nhìn lại các vụ thao túng chứng khoán mà xem
giờ tin ra tóm toàn các tên tuổi quen thuộc hưng lăng và cả vợ lăng
giờ nó phải gọi là quá xấu và quá đen tối cho cả họ apec rồi cho nên hi vọng gì ?
giờ chỉ có hi vọng là tiền của mình đừng âm cụt vốn quá nhiều mà bán bằng mọi giá thôi :))
còn mấy ông cháu hót như khướu mà từng chửi ng khác thì lần sau nhìn lại mình đã xem mình là ai hãng chửi :)))

1 Likes

cố gắng lên bác, còn người còn của, làm lại từ đầu bác nhé

Đằng nào cũng nhúng bùn rồi kệ nó đi . Bán xong gia 2,3 nó tăng lại lên 8,9 còn cay gấp bội . Thôi thì tuỳ ông :)).

Xây 3 năm đốt 1 giờ là có thật. Thuyền không bến.

Thôi anh lăng bị bắt rồi , giờ nhập kho thì toang, hy vọng nó mở 1 hôm cho các bác thoát đc đồng nào hay đồng ấy, em cũng bỏ ý định bắt đáy đây :expressionless:

1 Likes

anh em còn kẹp thì đặt lệnh từ bây giờ đi, ngày nào thằng xuân cũng vào múc 200k cổ đấy

Xuân nó thương ae, nó vào nó đỡ. Mà đỡ thế đ nào đc

Lãnh đạo tạo ra những thứ phi thường vừa bị bắt rồi bác

lại thêm 1 câu chuyện cảm lạnh giữa ngày hè

e thấy trên mạng thôi bác, ko biết nhóm của ông tuấn nào

Chụp ảnh lại Topic để cung cấp cho cqđt khi cần thiết, tội hô hào úp bô :no_mouth:

Người tử tế k ai nhận mình tử tế :))

1 Likes

Hủy niêm yết là k nộp báo cáo tài chính các thứ thôi. chủ bị bắt nhưng cty vẫn có người mà, vẫn phải hoạt động. như cha con nhà Dr.T đó. Nhưng khuyên bác có cơ hội thì sút bớt đi

1 Likes

Cứ bình tĩnh nhé, còn người còn của. Năm ngoái mình cũng mất nhiều, nhưng rồi đâu lại vào đó thôi.
Bọn idj này mình thấy nó có nhiều tào sản thật, nợ ít vẫn lãi đều, vốn hoá cũng nhỏ nên sẽ có đội vào thâu tóm thôi, bh kiếm dự án như của idj cũng ko dễ

1 Likes