SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

thấy cái nền đẹp quá mà ko đc bác Khải nói đến nhìu như mấy con apec

1 Likes

EVG dự lên nhiêu bác ơi, còn vào đc ko ạ

1 Likes

EVG giờ phải chờ nó chỉnh và tạo nền. Bác kết bạn zl hoặc là chịu khó online F có điểm vào em sẽ tag tên

5 Likes

con chưa chạy trong port bác Khải ( chạy nhưng vẫn ở trong nền) là drh thôi còn con naofcungx bung nóc r

1 Likes

DRH tuy chưa lên nhưng ngon đấy. Cứ giá thấp mà mua, đến khi các tin tốt dần hé lộ thì các tay to nhảy vào, lúc đó sẽ chạy liền một mạch.

3 Likes

vậy hiện tại vẫn vào DRH giá này đc hả các bác

2 Likes

drh đi xa em chưa biết nhưng nhìn VOL và cái nền . Nếu cân đo đong đếm về rủi ro và lợi nhuận thì khá thích hợp để vô lúc này

4 Likes

đi xa chưa biết nhưng về mệnh thì hold đc

1 Likes

nào có điểm vào bác post bài em đu theo nhé, cảm ơn bác

2 Likes

Ok anh em sẽ tag tên anh nếu có điểm vào

3 Likes

xanh lòng đỏ vỏ, dấu hiệu 1200 =.=

2 Likes

227 (14) 72 146 (0) 227 mã xanh, 14 con trần. 146 mã giảm thôi. Kiểu này cho qua tuần rung rung phát cuối cho đủ slot rồi thứ chạy lên phá 1100 lên 1200. ( View cá nhân)

1 Likes

IDJ ai nghe K hôm qua gom giá quanh 14 nay chốt phiên 14.9 ngon choét! A. Lăng phải kéo lên ít nhất 3x rồi mới PHT thêm 1:1 được chớ. Quan trọng là các dự án của IDJ rất tiềm năng. Giá 3x là trong tầm tay!

5 Likes

Hi vọng Khải sẽ dẫn ae vào bờ

2 Likes

có vượt nổi 15.1 không ??? khó đấy

4 Likes

5 Likes

IDJ giá đụng cản 15 lùa gà khiếp thật

2 Likes

Cổ bạn tăng là do thị trường tốt , doanh thu tốt, view phát triển ok, còn cổ người khác là do lùa gà , úp bô. Chán nhỉ

3 Likes

Wonderfull!

2 Likes

IDJ nta ăn từ giá 11 12 rồi gái, gái bu vào giá 15 bị chỉnh hay sao mà bảo nta lùa gà vậy ?
tư duy não bộ có vấn đề gì sao ?

2 Likes