SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Tuỳ bác thôi. Đồ thị sẽ nói lên tất cả. Tôi nhìn mà tôi khiếp.
Con nhang cứ nhìn đồ thị và lao vào. Nhà của bố mẹ đấy, đừng bán

1 Likes

Moá cái trò tăng tài sản bằng cách liên tục phát triển dự án để huy động. Xào nấu báo cáo đẩy vào phải thu, phải trả. Chết mất xác còn là nhẹ
Bong bóng tài sản nó vỡ thì đến chết còn méo có chỗ mà chôn
Mẹ chỉ bịp lũ nhẹ dạ thôi

CHẾT TRÊN ĐỐNG TÀI SẢN LÀ CÓ THẬT

1 Likes

:joy::joy: Khoai đó ư? Khoai nướng hay Khoai luộc vậy :lying_face::lying_face::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

Khoai đây. Nhưng khoai này chưa bao giờ có ảnh hưởng và chưa bao giờ lừa đảo từ thiện

2 Likes

Người mua trả tiền trước nhiều. Nhưng quan trọng pháp lý cuối có ra đc không ? Rồi có hoạch toán lợi nhuận đc k? Hay cứ bài đó xào chẻ đẩy qua cty con cty liên kết hết

1 Likes

Chủ tạch ceo k đeo khăn tím. K hô gồng lãi là đc r

1 Likes

Mà em có phải đội nái đâu mà no. Em nđt cá nhân mờ :pleading_face:

Căng quá b :smiling_face_with_tear:

Anh ơi @con_duong_xua_em_di vô nói j đi anh

1 Likes

Đúng đúng
Ảnh làm to lắm. Đi báo quan thôi anh ơi @con_duong_xua_em_di

Tôi quần nát cả Quy nhơn, méo biết nó là ai

1 Likes

Nhìn nội thất thì hiểu: TÂN CỔ GIAO DUYÊN

TÔI ĐI CHẾT ĐÂY

Ối mod sao không khai tử nó luông nhẻ

1 Likes

Khả năng cao Cường mới là người đứng sau đấy.
Khải nhìn non quá không giống tư lệnh thánh chiến đâu.

Hồi tôi còn nhậu hải sản cỏ trên đường Lê Duẩn, trước cửa nhà a H nguyên bí thư. Nó biết cái đel giề

1 Likes

Đến bánh mì LAGU trong ngõ nhỏ tôi còn biết. Khải là cl

1 Likes

Bên Ngô Mây ăn bánh xèo Tuy Phước. Dân dã thế có phải hay không. Người Quy Nhơn chân chất, méo thằng nào như Khải

Xuống DIÊU TRÌ ăn lòng heo bánh hỏi. Chơi với dân như cá với nước, chưa gặp thằng oắt nào tinh tướng như Khải

1 Likes

Ủa, em nhớ nhậm ngã hành bị chột hết con mắt mà ta

1 Likes

:joy::joy: bác khoai còmmen là thấy bác Trương xuất hiện… kỳ vậy ta :lying_face::lying_face::lying_face::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman: