SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Mình lên diễn đàn chém gió cho vui. Ko va vào ai. Nước sông ko phạm nước giếng. Chỗ nào vui thì vào.

Không có bạn hay thù là vĩnh viễn, chỉ có quyền lợi là vĩnh viễn

3 Likes

Đụng chạm đến quyền lợi là biết nhân phẩm con người ngay bác @joker nhể!

1 Likes

Bình tĩnh như lúc chia tiền kkk. Ngày mới tốt lành bác @Kim_Cuong nhé

3 Likes

Cảm ơn bác! Chúc bác có cái Tết vui vẻ hp bên gđ. :smile:

3 Likes

Lái lợi dụng tin xấu 2 ngày đạp cho nhỏ lẻ nôn hết hàng rồi, giờ chờ tích lũy lại bật mạnh

2 Likes

T6 này mà Apec Finance k cho rút tiền + vs App APS mà k cho dùng margin thì các bác cứ xác định dần tin xấu là đúng đi =)). Trường hợp có rút đc thì là a vừa đi về =))

nay múc được chưa các bác, bọn thằng xuân vẫn táng mạnh quá

Tôi định không nói vì cái gì cần nói tôi đã nói. Tuy nhiên thấy các bạn vẫn hả hê sau phiên xanh, nên tôi nói lại:

(1) Quan điểm nhất quán của tôi là IDJ là cổ phiếu dành cho những người thật sự nắm vững mọi thứ từ thông tin đến kỹ thuật. Các tay mơ không nên nghe hô hào chạm vào, lạc nhịp là đứt.

(2) Tôi có ý kiến vào hôm IDJ xanh phiên đầu tiên - ngày 22/6 (sau chuỗi dài sập; các bạn check lại sẽ thấy nhé), thực ra là hôm đó tôi cũng rảnh, chứ hơi đâu mà còm lắm thế. Nên khi các bạn nói: phiên tăng không ai dám vào ý kiến là các bạn đang sai.

(3) Tôi không cố ý nói vào hôm nay khi nó giảm ngược thị trường xanh mướt. Chứ không các bạn lại diễn ý quay về (2). Tuy nhiên đã nói thì nói luôn và dừng ở đây.

Thân ái!

Tôi hơi thất hứa, nhưng thôi lần này thì dừng thật.

Tạm biệt anh em!

1 Likes

Chúc bác mạnh khoẻ và chiên trứng thuận lợi!

3 Likes

cảm ơn bạn! Chúc bạn trẻ xinh và nhiều thành công!

Về pic đọc báo TTTT thị trường nhé

1 Likes

vui có đấy k vào làm trứng cái nhỉ

1 Likes

Theo em là anh nên sửa câu từ lại cho cẩn thận khi tag Mod vào :smiley:

2 Likes

Mod hôm nay thật là tuyệt vời!
Đúng là ngày diệt sâu bọ.
Chỉ có mấy giây là xong ngay :smiley::muscle:

1 Likes

Sau này apec nó tăng lại thấy lặn mất hút :joy:

tạo đáy ở vùng này chứ chưa bứt lên được luôn đâu

Rất lịch sự.tôi ko nghĩ tăng ngay cần tích luỹ thêm

2 Likes

Hàng đây còn nguyên và hiện tại đang lỗ nhẹ tôi vẫn chưa bán, nhưng tinh thần vừa tiếp cận mấy thông tin thì không ổn… ae bám sát để biến

1 Likes

Có tin gì thì cũng phản ánh vào giá hết rồi

3 Likes

Bảng điện mới quan trọng

3 Likes