SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

thằng cháu sinh năm 2007 đấy chứ đâu :)))
rất hèn hạ mưu hèn kế bẩn dùng mọi chiêu trò lấy số má :)))

Sàn mua tiếp bác ạ, múc húc xúc

thài Khai hại ae rồi

1 Likes

Siêu cổ đi bụi rồi.

Chắc sàn 10 cây, ae hết sức bình tĩnh, thứ 2 đừng đua bán nhé

Uy tín quá bác ơi

1 Likes

Mấy thằng ngâu hô giảm thuế GTGT = bơm tiền thì chết không oan :)))))

Còn 1 lũ bâu xâu theo thằng Khải này không biết trốn đâu hết rồi

Slogan của bọn này:

• Đang lãi 50%, chấp 3 cây sàn
  • Đỏ mua thêm, sàn mua tiếp. Còn sàn full margin tất tay đóng app
  • Những thằng chim bé nhặt tiền lẻ sao hiểu được cảm giác ăn bằng lần

Ăn bằng lần đâu chưa thấy nhưng trước mắt thấy ăn “lờ” rồi đấy :))))))

2 Likes

Hài :))))))

Hst Q thứ 2…ai có hàng thì tranh thủ hôm nào đó ( phiên sàn thứ 10 hoặc 15) như flc, ros… ngày xưa thì phải quyết liệt bán = mọi giá, k là k bán nổi luôn

Siêu cổ lead TT rồi

Bơm tiền & hạ lãi suất là THẬT nhe anh.

Chỉ khổ f0 bị bọn nó lừa. Lại còn dạy khoá học 10 củ / người. Chắc dạy giảm Vat= bơm tiền

2 Likes

Bác chỉ giỏi vuốt :)))))

Giờ thay vì đôi bên nói nhau, em chỉ hy vọng những ai có kinh nghiệm cho a e lời khuyên trong trường hợp này để giảm rủi ro nhất. Tiền mất ruột đau, rồi thêm áp lực nữa.

Kaka chờ thằng @Vuichoigiaitri vào cmt nào. Tất cả hàng của anh bạn trẻ đều sàn hết vào tuần sau do nghi có bài tay thao túng.

Giờ em chỉ canh bán những phiên ae vào bắt đáy chứ thứ 2 chất sàn rồi ai dám mua đâu.

Một lũ gà đầu 2 thứ tóc bị thằng nhãi sinh năm 95 lùa…nghe A3 thì đâu ra nông nỗi này!!

image

1 Likes

Lại phét rồi. Thầy Khải đi luôn rồi à anh em?

tôi đang ăn cơm cũng phải nhảy vào bình luận để chúc mừng bố con thằng xuân. chúng nó tung hô apec cho lắm vào, nào là 3x với chả 4x, thôi rồi xuân ơi xuân ơi, nguyễn đình Xuân ơi xuân này con không về được rồi xuân ơi …