SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

dậy mà gáy đi ông cháu ơi :)))
uống thuốc ngủ hay sao mà ko thấy dậy gáy thế :))))

Cổ đông trung thành đây rồi

1 Likes

Tan nhà nát cửa vì apec tiếng kêu than rên siết khắp mọi nơi. Ddung Là Kêu Trời Trời Ko Thấu, Gọi Đất Đất Chẳng Nghe. Đành rằng phải chịu với quyết định của mình nhưng những kẻ hô hào, x2, x3 tài khoản chẳng lẽ cứ dỡn dơ, ung dung tự tại được mãi sao?!

Hớ hớ hớ. Kệ tớ. Sáng tớ sút mà không được nên gom lại ấp cho nở trứng thành con luôn

1 Likes

Các hữu cố nhên , mình tiếp ô xi nè yên tâm sắp thoát sàn oy

https://m.facebook.com/story.php?story_fbid=pfbid0xXtbNLk7JHqCnnaMCqszLEVVR6cMDZegorgsQuEDT4GS3eL3iG9N5dNtjxCBPwr3l&id=100024780101172&post_id=100024780101172_pfbid0xXtbNLk7JHqCnnaMCqszLEVVR6cMDZegorgsQuEDT4GS3eL3iG9N5dNtjxCBPwr3l&from_close_friend=1&notif_id=1687697632054717&notif_t=close_friend_activity&ref=notif&sfnsn=mo&mibextid=VhDh1V

1 Likes

Xe đạp đang bon bon thì bị té cái ặch ặch

Bác này tích bình oixi để mai mốt thở dần à :rofl:

đọc cmt của vài thằng cầm cổ xong vuốt đuôi nhau trong topic chán vl :))))
htrc có cái tin xấu về dự án giờ nó làm phát khởi tố câm nín như rọ mõm :)))

Siu cổ

Dính đất qp chắc ko qua dc

Tuyệt vời @Giagia1 ạ. Hố hố.

Tôi vào rum víp pro maxx của thầy phím, giờ tôi full mẹc gin mất hết cả rồi. Làm sao để đòi lại tiền đã nạp cho thầy đâyyyy :sob::sob::sob::sob:

Ối thằng đánh bạc trong nhịp hồi này yên tâm. Sòng này riêng tôi đánh bạc đâu

1 Likes

2 phiên nữa full mẹc gin là đẹp

Hợp ný

Flc chủ tịch bị bắt 24 về 2, bii chủ tạch bị bắt cũng về 1.3, họ apec chủ tịch bị bắt không biết có thế không, mong là Lần này khác anh em vào mua đỡ giá cứu các bạn kẹp đi đi

1 Likes

Những anh em đệ tử của thầy Khải Yên tâm ngày mai thầy dẫn đại quân vào kéo Trần cổ APEC cứu các anh em, đảm bảo rồi mai ngày kia chúng nó lại nhau nhau vào tranh cướp mua Trần hàng loạt cho xem hàng nhà anh lăng là hàng chất lượng nhất thị trường rồi húc múc xúc là giàu

1 Likes

Ngoài 7 và Khải lươn lùa gà , diễn đàn hình như hết thánh hô hào rồi nhỉ …

1 Likes

Sàn tiếp vài cây nhé

1 Likes