SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Thầy Khải báo hôm nay sẽ vào cứu họ Apec đẩy trần anh chị em lưu ý lời thầy Khai ai có tuyệt đối không được bán không có sau bọn nó tranh cướp ghê lắm đấy!!!

Chúc ae phá sàn thành công :sunglasses:

Họ Apec là siêu cổ phiếu cầm vàng đừng để vàng rơi thầy Khai bảo thế! Yên tâm nắm giữ!

úi trời toàn là họ hàng nhà nó không à

Rồi xong nhiều em môi giới …
AP4

AP6

1 Likes

sao rồi chú còn thở ko đấy , đừng nhảy cầu nhé .Này thì IDJ siêu phẩm nghỉ dưỡng kkk

Hàng đâu mà lắm thế; vẫn mười mấy triệu, nhỏ lẻ như e hôm nào bán đc đây lái ơi??? Chả lẽ mất trắng à L ơi

thằng xuân và các đồ đệ mà chất hàng thì ối giời ôi lắm, toàn thấy múc cất tủ, ko biết đã mở tủ ra chưa

mất trắng là chắc rồi , ngu nghe theo hô hào thì chịu thôi , họ Apex bao đời này vẫn thế thằng vô trước úp lên đầu thằng vô sau

Tài chính của IDJ ảo vậy, nói thật kể cả dù cho không Khởi tố gì cả thì sớm muộn IDJ cũng hủy niêm yết. Vì nhìn cái kiểu tăng vốn ảo là biết roài, ko khác gì nhóm FLC

các mã bơm vá,kỳ vọng ảo sẽ giảm mạnh thui

thấy ông cháu cầm nick vào giải thích kìa :)))
nhìn cái giọng văn ko lệch đi đâu đc nữa :)))))

Ghê nhể không khảo mà xưng :sunglasses: non lắm

1 Likes

mrkhoailangnuong mrkhoaipro :))))
quá đơn giản để nhận biết ông cháu :)))

cụ được cái lúc nào cũng tỉnh.kk

image

:)) khoái lạc khe

Bác đừng nói vậy, sự việc như thế này đã là nỗi đau của biết bao nhiêu cổ đông apec rồi, giờ bác lại xát thêm vào nỗi đau, khẩu nghiệp đấy bác, k an ủi động viên thì thôi, đừng vậy bác nhé

vẫn lải nhải tường thuật cổ phiếu nhỉ :)))
thật sự là thằng này vô công rồi nghề :)))
bảo sao phải tạo room lùa gà thu phí :))))

apec rẻ rách thì cũng phải sàn 5 phiên :)))
tiếp theo đấy là sẽ giải trình lí do sàn
sau đấy sẽ có lệnh quét sàn để bull thoát :)))
ai thoát đc thì gần như sẽ thoát hẳn :)))
đã dính thao túng khởi tố thì gần như chấm hết :)))
đi lên từ con cổ giá penny 2-3 giờ về với giá trị thật :)))

Khải với Cường giờ nằm im thin thít goy