SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Vãi nhỉ pennny hàng rác mà lại all in, chia buồn :cry:

K margin, tiền tổng huy động + cắm nhà vay bank, mất hết rồi bác ạ

Thật hả bác

e cũng dồn gần hết vốn vào apec, gồng lỗ từ năm ngoái. Nhưng e đầu tư cũng chỉ 300tr, là tiền của em nên thôi thì coi như bắt đầu lại từ đầu. Lần này apec làm nhiều gdinh điêu đứng, tan cửa nát nhà thật. Buồn.

1 Likes

Từ từ bác ơi, r sẽ ổn

1 Likes

Thì thấy cố bạn làm sàn bds lại độc quyền phân phối DA cho apec, thấy cô bé bảo họ có tâm,có tầm… mình tìm hiểu thấy a lăng cũng nói anh ấy là ng tử tế, rồi đhcđ thấy anh ấy cũng chia sẻ chân tình, ai dè

1 Likes

Giờ chỉ mong bán đc, giá nào cũng đc, về 2 thì cũng thu về đc 1t, đc đồng nào trả nợ cho anh e, bạn bè trc cho thoải mái, còn lại cày trả nợ dần bác ạ

2 Likes

Bình tĩnh, lúc khớp được khả năng lại đáy. Rơi sâu kiểu gì cũng có nhịp nảy.

1 Likes

Thấy bác bảo cầm idj từ 6x à bác

3 Likes

bạn đầu tư 8 tỷ mà vẫn bình tĩnh coment thế này thì chưa chắc đâu

1 Likes

vâng, thôi tự động viên nhau cố gắng lên ạ. Hy vọng có bull lên cho mọi ng thoát hàng. Giờ mà nghĩ nhiều quá, thêm bệnh tật rồi lại còn khổ hơn.

1 Likes

Thế theo bác e phải nhảy cầu rồi à? Tiền quý nhưng mạng người quý hơn bác ạ; e xác định cái xấu nhất để rồi k còn gì xấu hơn nên e bình thản, xấu nhất là hủy niêm yết và mình mất trắng. Thế thôi ạ!

1 Likes

Chia buồn cùng bác. Mình cũng nắm nhưng chỉ còn 1/4 nav thôi, hôm sàn đâu tien thoát đc- it. Mình nghĩ vài phiên nữa đc cứu thôi. Hàng apec no không giống flc đâu mà sợ. Nghe hù doạ có ích gì. Giờ mà sợ gì nữa. Mình mua giờ không bán đc thì sợ gì tin tức. Tin xấu ra càng nhiều càng nhanh là tốt. Vi sau đó sẽ đến tin cơ cấu, tin thâu tóm

5 Likes

thằng xuân vẫn đang múc à các bác

1 Likes

E thấy bảo cũng toàn xào nấu thôi, cũng rỗng k có gì như hst Q… ác thật

Còn người là còn của bác à, năm trước tt sập em cũng mất nhiều lắm . Giờ canh thoát được tí nào hay tí ấy. Gắng lên nhé

2 Likes

Nó bán mịa rầu chứ đâu

Chia buồn cùng bác, hi vọng có cây hồi sớm để bác kịp giữ được phần nào hay phần đó

1 Likes

Nó kẹp 400k IDJ chưa bán được đâu. Chết cmn phát này luôn.