SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Người tử tế k ai nhận mình tử tế :))

1 Likes

Hủy niêm yết là k nộp báo cáo tài chính các thứ thôi. chủ bị bắt nhưng cty vẫn có người mà, vẫn phải hoạt động. như cha con nhà Dr.T đó. Nhưng khuyên bác có cơ hội thì sút bớt đi

1 Likes

Cứ bình tĩnh nhé, còn người còn của. Năm ngoái mình cũng mất nhiều, nhưng rồi đâu lại vào đó thôi.
Bọn idj này mình thấy nó có nhiều tào sản thật, nợ ít vẫn lãi đều, vốn hoá cũng nhỏ nên sẽ có đội vào thâu tóm thôi, bh kiếm dự án như của idj cũng ko dễ

1 Likes

Đúng chính xác đó bác, Công ty vẫn hoạt động, vẫn nộp báo cáo thuế hàng quý cho cơ quan thuế bình thường. Còn BCTC thì vẫn phải nộp cho ủy ban chứng khoán bình thường, trừ khi hủy tư cách công ty đại chúng. Này là luật

Nhiều công ty hiện nay nó vẫn hoạt động bình thường, vẫn nộp báo cáo thuế, vẫn có nhân viên bình thường (nhưng chỉ có mỗi con bé kế toán làm việc hoặc ngồi chơi ở nhà, nộp báo cáo thuế qua mạng, kiểu trả lương 1 triệu đồng/tháng, chỉ làm đúng mỗi 1 việc là gửi tờ khai trắng lên trang web báo cáo thuế). Vẫn hoạt động bình thường chứ ai nói gì đâu

KSS, KSH, KSA, BII, … vẫn hoạt động bình thường đó thôi

Nhưng cổ đông thì vẫn ôm mớ cổ giẻ rách, Cty vẫn ghi nhận cổ đông nhỏ lẻ nắm lượng cp đó, nhưng chả biết bán cho ai

1 Likes

ỐI giồi ui BCG Cây tre trăm đốt. Cổ phiếu BCG tương lai sẽ thành hàng quốc gia BLUECHIP mới của VN30! - YouTube

Không hiểu sao bác mang mấy con đó ra so :)), bố đi thì con vẫn tiếp quản được nhé.
Mình đang giải đáp chuyện bác kia sợ thôi chứ hàng này đâu ai kêu hold đâu mà bác giãy lên vậy. Về nền có khi vẫn có cầu. FLC chết cũng mất vài năm chứ kp ngày 1 ngày 2, trong thời gian đó tại các bố tham không chịu ra hàng chứ

ok bác, bố đi thì con vào tiếp quản rồi lại đi tiếp

giống ku quỵt đi thì kéo luôn cả nhà họ trịnh đi theo (mới tóm thêm 15 ku)

và thằng ku nhặng lằng ruồi đi thì kéo ku vợ theo, may là thằng ku con đang còn nhỏ

Mở rộng điều tra chắc lại thêm

Chấp nhận về 5k làm cổ đông trung thành nhá. Lấy con khác bù vào, éo sợ, đời cứ vui như tết. Hố hố hố

1 Likes

Lại có game thâu tóm?

1 Likes

Với mức giá giảm mạnh thế này thì 1-2 phiên nữa sẽ thoát sàn, giá trị công ty vẫn ở đó, mà giá cp thì rẻ mạt. Số lượng cp đặt bán thì đủ để có chân làm cổ đông lớn trong cty.

1 Likes

may` đấy ah Thài =]

1 Likes

lại nát bi hả gà

Theo ptkt và Fa thì sắp bật rồi :smiley: 1-2 phiên nữa thôi

2 Likes

Uptrend nửa năm nay, ai cũng có lãi từ các cp khác, nên lực mua sẽ rất mạnh nhé

1 Likes

mai giá 8.9 vào dần được chưa nhỉ ???

1 Likes

mua 8.9 100 mua 7.9 200 mua 7 300 mua 6.3 600 mua 5.5 1200 mua 4.x2200 , sau đó -4 cứ mua 10K tăng lên dần 20-30-40-50-100K

1 Likes

Thằng Khải lùa có mấy bài mà lên gạo cội :smiley: thế chứng tỏ nhiều bác ăn bô. Giờ không thấy nó hô hào nữa nhỉ cũng tạm dừng hoạt động khéo lại ngồi 1 góc rồi

Khéo lại dc mời đi theo đội lái chuyến này :smiley:

1 Likes

cắm sổ kêu cả họ vào múc cho lẹ :smiley:

1 Likes

CHỊ KHÔNG CỐ 1 cổ IDJ nào chú chim lợn nhé

1 Likes