SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Sáng hoặc đầu giờ chiều sẽ có giá đỏ. Còn ngày kia rất khó vì là ngày chiêm tinh
13/4

5 Likes

Sai

1 Likes

Idj chỉ thua bcg

1 Likes

Video về IDJ siêu cổ phiếu ngành BDS

6 Likes

cứ 1 mình độc chiến ko lên bài ko hô hào ko …thảnh thơi. còn ai làm j đều có chủ đích cả. ae fo cứ nghĩ vây xem đúng ko? cá nhân đầu tư lên pic làm ké j. các ngài cao minh đa cấp trong tư tưởng ae nhỏ lẻ wa

Bài viết khá hay về IDJ :

2 Likes

vậy bác lên mấy group như vầy làm gì.

3 Likes

Bác lên đây 1 là để pr 2 là để đc pr 3 là tìm thông tin cp mình đang hold. giờ ai mua cp cũng im lăng mà chơi thì nó lập ra cái 247 làm gì ? và bác tạo account ở đây để làm gì ?

2 Likes

ĐANG ĐẶT MUA THÊM giá 12 mà chưa khớp

Nhóm cũng đang đặt mua dưới giá 12 mà ko biết có khớp đc ko

4 Likes

đang đặt 11.2 vẫn chưa khớp được

giá này canh múc tẹt bô cho anh - quy 2-3 trở đi lơi nhuận của IDJ lãi khủng

3 Likes

BCG a nói các chú 1x nay tím rui đó hàng anh mà chấm chỉ 100/1000

Có bác Trương Tấn Sang chống lưng ko ai dám cản anh Nam đâu. Bình Định anh ấy xin 1 phát 1 dự án KCN to tướng chính là KCN Cát Trinh đó

3 Likes

IDJ GIÁ NAY chỉ múc manh đừng tiếc vài Line - IDJ a đinh giá 3x

2 Likes

giờ làm condotel sô 1 chỉ có APEC trên TT BDS chả con nào qua mặt APEC CẢ - KHI MÀ có sổ cho loại hình này APEC IDJ NÓ vốn hoá tỉ đô chiến lược nó quá ok

2 Likes

IDJ BCG đều BDS nghỉ dưỡng cả. Em múc cả 2 :sweat_smile:

3 Likes

BCG con này câu trúc phân mảnh nó sao bằng apec làm nghỉ dưỡng được

Giá vốn em rẻ quá có 6 thôi em múc full margin 6:4 mà nên đang lãi khủng

3 Likes

BCG giá trị giá này rẻ so gia trị DN nó thôi e ! và con này tới tăng vốn nên game có câu chuyện có LN để làm game + BCG con này chủ đâu tư đâu tư hệ sinh thái tràn lan không trọng tâm vốn hoá qua lớn! nên a cũng chỉ đanh giá nó hạng cổ phiếu tâm trung thôi nó lên 15k-20k là ok

1 Likes