Siêu cổ BDS xứng đáng x hàng chục lần hàng trăm lần tài khoản siêu bom tấn! càng chiến tranh thì tiền bơm càng khủng, tài sản lai càng tăng giá phi mã!

Ra mà hít khói kìa cụ

API giao dịch có 43 giây là đóng cửa. Ndt có tiền muốn mua cũng ko dc, chán thật!

đấy gọi lúc 3x chê ko ai mua tôi gom hết - gom cả đống! giờ lên 4x thì muôn mua thì đã tiêc xin lỗi e đã mất hàng ga đã đóng cửa lăn banh về đỉnh cũ.kkkk

1 Likes

chúng khoán nó là thế 1x chúng nó chửi cổ rác - 2x chể cổ đang phân phối - 3x chúng no khen ngon lãnh đạo có tâm. - 4x lao vào như thiêu thân múc bât chấp!

1 Likes

anh e hãy tận hưởng đi chu kỳ này apec rât khủng - đang được hưởng trọn thiên thời địa lơi - chính phủ đang tạo điều kiện hết sức cho BDS nghỉ dương, sinh thái du lich - apec sẽ là 1 trong đơn vị khủng trong tương lai - mạnh mẽ lên nào

1 Likes

IDJ eps bằng 2/3 API. giá API lại gần gấp 3 giá IDJ. nên IDJ phải chạy mạnh lên cho bằng API mới được

1 Likes

vòng mới chưa các bác, căng quá

Lại bdau 1 cơn sóng thần đúng ko ạ :))

Chim lợn chết hết chưa, thấy im quá

căng quá, giờ múc hay bán các bác

tính kiểu gì thế? API cô đặc hơn. Nhưng APEC nay con nào cũng ngon

cuối phiên chiều, tài xế api vòng về tham chiếu trình độ tay lái lấp gap khét lèn lẹt

Quy 3 tới dòng tiền IDJ khoản người mua trả trước sẽ tiếp tục tăng trưởng mạnh mẽ! Trái ngọt luôn nằm phía sau cho NDT có tầm nhìn

2 Likes

Quy 3-4 lợi nhuận IDJ SẼ BÙNG NỔ

1 Likes

API, IDJ keó xả sớm thế… Hic. xả mạnh cho nhỏ lẻ vào bu tiếp

1 Likes

Làm tí AP.I nhỉ? A ấy tiết cung cái thì lại chạy 120k thôi. Hic. … IDJ target bao nhiêu cụ chủ @Richdad_Nguyen?

idj rũ song thì rittt lên 2x-3x nhé! năm nay bet phải 3x

vật vờ quá bác chủ