Siêu cổ đẹp nhất tam sàn. cơ hội múc full cổ margin 1-9 đang ở ngay đáy 1 con sóng thần x4

Cạnh khu biệt thự hay có mấy túp lều tranh á bro :rofl:

Vậy kiểu nhà lá đơn sơ 5-7 tầng

1 Likes

Không, phải đi thang máy, mà thang máy phải đi hai lượt mới hết các tầng á :laughing::laughing:

1 Likes

Nói khẽ chứ ko tụi nó dìm tiếp đíu phi lại ăn khứt, xđ cụ làm thật ăn thật, lái muốn diễn trò gì diễn

Nhà bro cầu kỳ quá

Ngày nào em chả lượn mấy vòng qua khu biệt thự để xem nhà :rofl::rofl::rofl:

Đánh bạc à, cứ phải sống no đủ, căn nhà, có phương tiện đi lại, có tiền tiêu hàng tháng có phòng vệ ốm đau, còn lại nhiêu múc nhiêu, tội đíu gì khổ vậy haha

Xem chủ nhà có đối tác vừa miếng húp luôn bro ạ. Khởi nghiệp ở đây chứ đâu xa

Giàu deius thấy đâu, lại thấy toàn mất mát, tốn sk, thời gian đoá, đíu voiij dsc đâu, làm từ từ.

Hàng trong tay lái hết rồi, mấy ảnh cầm lâu cũng sốt ruột á :joy::joy:

Có gan làm giàu bro ạ… lẹt đẹt mãi khó chiệu… haha

Có đối tác rồi bro… mà chửa húp đc… kkk

Ủ mưu tính kế, bày binh bố trận hết đi bro, có thời cơ là úp luôn

Vâng vâng, em đang đợi thời. Thời tới méo cho noá thoát… haha

Trận này xông lên dù tụi đằng sau nó chùn nó né sợ, các cụ xông lên trc ăn tên đann giáo đầy người, vì thế phải có áo giáp, chống chỉ định nhé. Haha

1 Likes

Em quyết liều phát này… bro hãy tin em :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

Ko phải liều, mà kẻ làm tướng phải thấy chắc thắng, gan dạ mà tiến lên, có giáp bắn đíu chết, phòng thủ kỹ đầu, tai, và trym,…ko để dính dạn là được. Haha. Phía sau quân địch là muôn vàn mỹ nhân, rượu ngon, đào sữa …anh hưởng.

Vâng vâng, em lợi thế k có trym thòng nên k sợ nát gáo bro ạ :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

Ông lướt với ông bon chim cho lắm vào lại đu đọt L14. Khổ

Anh chưa bao giờ chim lợn siêu cổ l14 dig ceo.
Anh chỉ chê bank chứng