Siêu cổ định giá gấp 3 DIG giá hiện tại bằng 1/6 DIG có điên mới không mua?

• Lạm phát đã ‘tới’ mâm cơm của mỗi gia đình :grinning:
  • Dòng tiền dồn về BĐS, giá dự báo tăng mạnh :sunflower:
  • Lộ diện kênh đầu tư “vua” BẤT ĐỘNG SẢN ĐẤT NỀN :coffee:
  • Đất sốt là ảnh hưởng tới toàn dân

Đồng ý hàng ngon nhưng nhảy nhót như bác có ngày xanh cỏ

Khi các bác PR Dig cũng đã dìm các cổ khác để làm nổi Dig lên đó thôi, do bác kém hiểu biết nên ko nhận ra đó, cứ hỏi A7 là biết ???

cổ đông bên HIMLAM đang vào Vph đó, sắp tới sẽ bay

vậy như @hue_dinh nói phải đua với VTP hả bác… vph định giá gấp 3 Dig thì giá tầm 350k

vnm đó tăng hết cỡ rồi giờ ăn 10% khó như lên tròi dig ceo hay những cổ giá cao cũng thế, 2022 tìm cổ ngon có game M$&A mà chơi giá còn hạt rẻ. nói về giá trị tài sản VPH nó hơn dig ceo nhiều nhiều lần

1 Likes

nhìn giao dich ceo dig cú qua tay giá cao dụ gà còn vph thì nó đè để gom

con này tính cả LA tôi dự quỹ đất của nó gần 170 ha

nếu vậy vph sớm phá đỉnh cũ 129k/cp keke

đất vph đất sạch đền bù hơn 10 năm trước chứ ko phải bọn đếm cua khác

vph kiên nhẫn trước tết tay to gom lên 20.6 cả triệu cổ giờ cho xuống để gom… tranh thủ có hàng rẻ là cuop thôi

riêng mảnh đất sát thủ thiêm vph gần 2.3 ha giá phải gấp 3 dig cmnr… vđl vph bằng 1/6 dig nhé

fo đừng có đu theo bọn đa cấp giá cao chót vót cổ tăng mấy chục lần trong khi đất cát bánh vẽ, hãy đi học cách đọc bctc để hiểu DN , 2022 không phải 2021 mua con nào cũng ăn đâu nhé

nếu đủ kinh nghiệm thì nhìn giao dịch là biết thằng nào đang kéo xả dụ gà, để đọc được bảng điện phải trải qua kinh nghiệm xương máu

con DPG bập bẹ mới lên sàn tên tuôi thương hiệu giá trị thua xa vph mà giá lên 8x rồi vãi quá, hay như cả thằng hdc

vph gom khéo quá giá ko lên

giờ vào giá nào được bác???

mua 20.6 đây, mua bán do mình nhé
vph cá nhân định giá gấp 3 DIG chưa kể đối tác thâu tóm

hàng có game ăn hàng khéo vãi

Em mới xin được cái hình của cổ đông bên Himlam gửi, chia sẻ luôn cho anh em

2 Likes