SIêu cổ ngoài hành tinh. Chưa từng có trong lịch sử. Sẽ tăng hàng nghìn lần!

nay all in DIG hy vọng 2 năm nữa được nhắn tin như này với đại ca chứ ko ra đê ngồi hóng gió hehe

4 Likes

Sẽ là có phước trong đời nếu bạn được gặp A7. Nếu bạn NGU, bị A7 chửi mà sáng được mắt ra để rồi chấp nhận thay đổi đó là ĐẠI PHƯỚC :+1:

P/s: Nhiều lúc A7 chửi dã man luôn :joy:

4 Likes

Vâng ạ. E cảm ơn anh. LFI có được đặt mua trước khi lên sàn không anh

1 Likes

Sau này các đệ tử của a7 sẽ là thế lực hùng mạnh khi sở hữu công cụ ko đâu có: đổi tiền lẻ lấy tiền chẵn. Kkk

1 Likes

Vì nội trợ nên mới muốn bứt khỏi vỏ bọc ạ. Đầu tư để có tương lai khác ạ

Bị chửi mà học được cách đầu tư cũng đáng ak

1 Likes

Ko em. Anh đang đau đầu LFI. Vì các ae tham mưu LFI đánh rát quá ! mấy tháng giời mà EPS đã 10k. Nên phải tăng vốn trước rồi mới IPO ko thì ipo sợ giá cao quá ae áp lực

17 Likes

Còn một cái hay nữa là đầu tư theo A7 chẳng sợ bố con thằng nào up bô trong dài hạn. Ngăn hạn vài tháng cố có thể rớt giá, toàn thị trường tăng cổ của A7…vẫn lình xình, nhưng đủ thời gian nó sẽ lên như một vị thần :grinning: :grinning: :grinning:

1 Likes

Ôm L14 vừa được niềm vui tăng giá, lại được ngủ ngon vì rất yên tâm

3 Likes

Lúc đầu không thích A7 lắm, nhưng ngày càng hâm mộ mất rồi

1 Likes

Niềm ao ước của em!

2 Likes

Ngày càng thấy a7 giống bố già trong tiểu thuyết cùng tên, có cái uy, bản lĩnh lẫn tấm lòng bác ái

3 Likes

LFI của cụ 7 mà IPO chắc khoảng tầm 200 - 230k.
Nội trợ nhỏ lẻ ít vốn thì mua NHA, DIG, hoặc cân nhắc DRH

2 Likes

cảm ơn thầy A7

mua siêu cổ là lúc còn mờ nhân ảnh, lợi nhuận chưa rõ ràng, nhưng soi quỹ đất thì vô biên. Lúc rõ như NTC, DGC thì giá đã gần 200k rồi

1 Likes

cụ A7 có tuyệt chiêu đó

3 Likes

Rõ ràng thì bị phản ánh giá. L14 rõ ràng khu đô thị Phù ninh + Thanh thủy thì 2 triệu 1 cổ

20 Likes

A7 nói mỗi đệ tử múc 1-3k lên 2 triệu là nói vui thôi.
Chứ Nam minh phương+ Phù ninh+ Thanh Thủy + LFI dư sức đưa L14 lên vài triệu

13 Likes

VGC của tuấn mượt sẽ 3 con số

Khi niêm yết thấp tí để người nghèo mua. :laughing: