SIêu cổ ngoài hành tinh. Chưa từng có trong lịch sử. Sẽ tăng hàng nghìn lần!

Em cảm ơn A7 ạ!

Cụ nom dùm con SCR thế nào

Anh 7 cho em xin nhận định về LCG với tầm nhìn vĩ mô của anh với ạ.Anh có khả năng nhìn thấy tương lương NTC, CTR là cái chết điển hình mà anh đã nhìn ra.Em cảm ơn a

LCG làm thuê thôi

6 Likes

dạ.Thay LCG bằng cổ nào được anh em thấy dig và L14 lên khiếp quá em bị lỡ nhịp anh ạ

Có ô em nhờ e hỏi thầy A7 con SGR ôm dc ko, cậu e nó vẫn ôm SGR từ đầu năm thầy ạ.

thầy A7 nhận định về DRH thế nào ạ, Chủ tịch bán chui cổ phiếu =(((

Con ksb e mua lúc xem đc video thầy giờ gần 50% rồi, thầy cho e hỏi có phải là ksb nó vẫn chưa đến nhịp tăng điên của nó phải không ạ.

Chờ bơm đầu tư công giá đá tăng nó mới phi nước đại

7 Likes

Dạ vâng em cám ơn thầy ạ

UBCK sau khi điều tra các cổ phiếu liên quan đến A7 tăng hàng loạt. Họ kết luận, ko có hiện tượng thao túng. Đây là nhà đầu tư vĩ đại nhất thế kỉ 21. Từ khi TTCKVN sinh ra chưa có ca nào như thế. Họ lái bằng binh mã thiên triều .Chúng tôi sắp tới sẽ nhờ A7 phím hàng. Theo A7 là giàu
Kkk

13 Likes

@Sieucophieu12345 bác cho em xin vài lời về con PHR với, em đang muốn xuống tàu chuyển sang DIG của bác có đc ko?

PHR tạm thôi vì đất khu cn sóng này ko ngon bằng đất ở. Đất ở sóng bơm tiền kinh khủng lắm. Giá đất khu cn nó tăng ko ăn thua gì so đất ở

10 Likes

Dạ, cảm ơn bác

Chào thầy, hiện tại em đang cầm 70% dig và 30% drh

2 Likes

Nác siêucophieu12345 cho em hỏi bây giờ vào dig có đc ko

1 Likes

Thầy ơi DRH sắp chạy chưa thầy ?

bác chịu đc chỉnh 10% thì vào, thay vì hỏi có vào đc kg tại sao bác kg hỏi vì sao mn vẫn giữ kg bán 1 cổ mà còn gom thêm

nhiều bạn tôi còn mua đc giá 20 22 nhưng lên đến 40-50 là sút hết rồi h chỉ biết đọc kinh xám hối cho tội lỗi của mình, còn tôi mua gom từ 30 lên vẫn giữ thì bác bảo ai sẽ được nhiều hơn

Thầy ơi cho em hỏi mua mới Gex được không ạ?