Siêu Cổ phiếu năng lượng có EPS 6 tháng đầu năm 26k. dự cả năm 100k. P/E 0.98 . Mạnh nhất tam sàn

Ơ là thằng Quý đây à a? Em hỏi chơi thử xem cổ này gom dc mấy cổ mà họ hô kinh thế :)))

Sàn kìa mua đi cụ :smiley: nhường cụ tất :smiley:

Múc rồi. Chờ cuối năm. CLM k phải hàng đầu cơ vớ vẩn

Mai hàng T3 về còn sàn nữa.
Có thông tin về lợi nhuận từ nội bộ thì đã gom trước, đã bán dần khi giá tăng. Giờ tăng gấp 3 là đã phản ánh lợi nhuận rồi, xác suất giảm và đi ngang cao hơn là tăng.

Chờ đợi. Đánh kỹ thuật thì k bền. Chờ CLM làm cuối năm

image

Thằng nào nó cũng lừa được?
Khéo ko chửa nhé @TruongTamGia

4 Likes

Cút đi mấy con c hó. Xem CLM cuối năm mới biết giá trị. Định giá giờ quá rẻ. Hnay giảm do dòng tiền chốt lời ngắn hạn. May5 thăng c hó ah

K mua t mua và có người khác mua.

uhm cuối năm mới biết giá trị trà đá. rồi mấy thằng lái lại tù mọt gông nha con lợn, mày đi lùa ai đó.

Bác chủ ơi, em lỡ all in giá 106 rồi giờ sao bác? Có nên dùng margin mua trung bình giá k ạ?

585769FD-D964-4E4E-9DEA-BED4002610B6

2 Likes

:joy:

Tự tin Lên. Bon bên ngoài cắn n quá

Trà đá thì bđs chúng mày về 0,0 nhé

đúng đúng! tự tin lên mà ăn Noel sớm nhé!!

2 Likes

Lợi hại thế này, lừa được cả lão tam à

hình ảnh

3 Likes

Up lệnh mua lên đi em , anh bố thí cho em 1k cổ . Hứa danh dự

4 Likes

Mod ơi! Nó đã lừa đảo lại còn sử dụng từ ngữ không thích hợp để lăng mạ chúng em này!

4 Likes

Có khi em nó lỗ quá kiếm cổ nóng hổi ăn , nhưng mà đớp ngay tuần trước hàng chưa kịp về … Hôm nay lên tạo hiệu ứng nhưng bị bốc phốt rồi … Giờ sàn như này mai hàng về sao bán , đóng sàn cho 2 phiên nữa về 6-7x thì lỗ mẹ rồi … Đúng max nhọ huhu

4 Likes

Con ST8 có nhiều cái bánh vẽ hơn như cổ tức cao , giờ hồi rồi lại đi viện … AI? AI? là người trả viện phí A3

3 Likes