Siêu cổ TCD điểm rơi doanh thu lợi nhuận. Ngôi sao mới của ngành đầu tư công. Hưởng lợi cực lớn sóng BDS nghỉ dưỡng

Dòng tiền vào thì lên hết.

4 Likes

P/s: Đây là góc nhìn, quan điểm đầu tư của cá nhân tôi. Tôi không hô hào chỉ nêu quan điểm của mình. Tôi miễn trừ mọi trách nhiệm vì đơn giản anh em có lãi cũng ko chia cho tôi đồng nào tôi chỉ gieo duyên lành. Tôi theo trường phái đầu tư trung và dài hạn nên có thể ngắn hạn sẽ bị chỉnh nên anh em tham khảo cũng như tự sắp xếp về tài chính cho riêng mình tôi chỉ tư vấn và định hướng giúp. Lời khuyên của tôi ko nên dùng margin và nếu theo thì phải theo cho đến đầu đến đũa

13 Likes

Dòng tiền thì chưa biết được nhé, PS Tây đang chốt hợp đồng Long bọn nó mà quay xe Short lại thì có mà về lòng đất hết. Nên nhớ tiền kéo thị trường mấy nay nhờ nhỏ lẻ mà nhỏ lẻ nó sợ thì biết thị trường thế nào rồi đấy, bớt hô hào đi. Siêu phẩm thì tự ôm mà đánh x2 x3 thì ông giàu chứ ai

1 Likes

7 Likes

Quyền cá nhân của tôi. Diễn đàn để viết bài phân tích cổ phiếu cấm người ta phân tích cổ phiếu vãi thánh :joy:

6 Likes

Chú có quyền thì người khác cũng có quyền
TCD tăng 60% chỉ sau 1 thời gian ngắn còn hô hào vào ăn bô?
Lùa gà thô bỉ

Đọc kĩ đi
P/s: Đây là góc nhìn, quan điểm đầu tư của cá nhân tôi. Tôi không hô hào chỉ nêu quan điểm của mình. Tôi miễn trừ mọi trách nhiệm vì đơn giản anh em có lãi cũng ko chia cho tôi đồng nào tôi chỉ gieo duyên lành. Tôi theo trường phái đầu tư trung và dài hạn nên có thể ngắn hạn sẽ bị chỉnh nên anh em tham khảo cũng như tự sắp xếp về tài chính cho riêng mình tôi chỉ tư vấn và định hướng giúp. Lời khuyên của tôi ko nên dùng margin và nếu theo thì phải theo cho đến đầu đến đũa

6 Likes

Thì tôi nói thế thôi ae nào đọc được thì cẩn thận thôi. Ông có thể ăn hên vài deal vì lúc đó downtrend đoạn cuối 2022 đầu 2023 đáy VNI thì múc con mẹ nào chả ăn. Múc NKG cũng còn x2 đợt đó đấy, ông đừng tự tin quá thị trường là cái không đoán được nên bớt lên bài hô hào siêu cổ đi cái hình ảnh ông chả khác mẹ gì A7 và đám đệ tử ngày xưa.

Ủa, người khác thấy chú đang hô hào gào thét đu đọt đấy
LGL gào thét đua trần rồi kết quả ra sao?

Thời điểm tháng 4-5 thiếu gì con x2? Đâu cần ai hô hào gào thét đâu?

Ông hên hộ tôi cái nhé.

4 Likes

ủa thì tôi múc NKG HPG 7. 18. cũng ăn mà ông ??? việc gì phải tung hô nhỉ. Ông nhắm mắt múc đại đoạn giảm sâu thì con éo nào chả tăng.

2 Likes

Anh xúc ITC giá 8 cũng x3 rồi

1 Likes

Chuẩn rồi bơm tiền cứ cổ bds mà ôm

7 Likes

TCD - Vua đầu tư công tại miền Tây đây mà!:blush::blush:

4 Likes
5 Likes

Có phân biệt được bơm tiền và bơm thanh khoản không vậy mấy a :))))

1 Likes

Nhu cầu về VLXD, thi công CSHT tại miền Tây là rất lớn nhé!

3 Likes

Không hiểu bơm tiền chỗ nào?

các cụ trình độ gì mà so với thầy Khải. chưa đủ trình độ, chỉ thừa mỗi tuổi thôi nhé

2 Likes