Siêu HOA HẬU tháng 11/2021......tiêu trí vẫn là 10% t0 và 50 -100% trong tháng 11

Không sao đâu Bác, mỗi thùng bia của Bác, cộng dồn cuối năm tổng kết qui ra quà cho các Bé vùng cao là ok.

2 Likes

Bác ở Sơn La ko biết đội bán than sang tq đi nhỏ lẻ tiểu ngạch mà 100 đồng đút túi nhẹ như lông hồng,mà tàu bt nhá,chỉ khoảng giá 8 đồng 1 tàu,5 tàu mà còn đút túi100 đồng trừ chi phí

1 Likes

Năm nay trung quốc thiếu than với thép mạnh do đóng cửa hết vì ô nhiễm. Đầu tư than thành trend rùi hehe

2 Likes

Ăn ngập mồm

1 Likes

Trong khi đó, các nhà máy nhiệt điện của Trung Quốc không muốn tăng sản lượng vì giá than cao ngất ngưởng. Trong vòng một năm qua, giá nhập khẩu than của Trung Quốc đã tăng hơn gấp đôi. Chỉ riêng thời gian gần đây, giá than đã tăng tầm 40% từ khoảng 780 NDT (121 USD)/tấn vào giữa tháng 8 lên khoảng 1.100 NDT/tấn trong những tuần cuối tháng 9. Chính phủ Trung Quốc kiểm soát giá điện nên các nhà máy điện không thể tăng giá bán theo giá than.

2 Likes

ok bác…pic HÃI ANH RỒI - HAR đã được bình trọn tóp 1 F247…nhìn lại HAR đúng như ké hoạch khi mở top…

Mrkhoai

1

13 Thg 10

171789

|

Thành viên gạo cội

úi nhỏ lẻ CƯỚP TÀU - @Mrkhoai em lại được lên trang nhất…cảm ơn @Suzy mod F247…Cảm ơn vì 1 sân chơi công bằng cho bà con nhỏ lẻ GÀ BAY bọn em…nếu đúng kế hoạch HAR lên 10.0…100% ngay tháng 10/2021…

23 Likes

Bác Khoai vượt xa bác Topp 2 Rong do tới 50k tim. Vô đối … quá đáng

2 Likes

các cp ngành than toàn trên 10k…KSQ lấn sân sang mảng THAN giá cũng phải 12k là ít

28 Likes

ặc…đó là do bà con GÀ BAY dành tình cảm cho em…xin cảm ơn bà con rất nhiều

29 Likes

Tầm mùng 10 là gấp đôi bác Rongdo rùi. Chít. 247 trao huân chương cho cụ Khoai quá

3 Likes

chịu…SƠN LA chỉ có NGÔ thôi bác

26 Likes

Cứ 1 tuần lãi 50% thì top 1 Việt Nam tới nơi …

2 Likes

cũng căng đó bác…tim nhiều quá là bị CÁ MẬP soi ngay…em chỉ thích làm GÀ BAY cho vui thôi bác

26 Likes

mục tiêu 20-30% bác ạ

27 Likes

Gần 600 bà con mỗi vụ cướp :< sau này cướp ngày càng khó rùi cụ ơi

2 Likes

Sang năm lại là nhân vật tiêu biểu của dd f247 đc phỏng vấn làm chương trình :star_struck: chúc bác luôn duy trì phong độ và là ng tạo niềm cảm hứng cướp tàu cho bọn em!

2 Likes

cảm ơn bác…lúc đó em lên núi chăn TRÂU cho nó lành…hihi…pp bà con…chúc bà con ngủ ngon…hẹn gặp lại bà con 8h 50p sáng mai.

27 Likes

Chúc cụ ngủ ngon nhé

Chúc bác Khoai và cả nhà ngủ ngon mơ đẹp :))
Buổi ngày em không theo doic đc nên tối nào cũng vô nhà bác đọc chỉ thị ạ :heart_eyes:

1 Likes

Nhiệt liệt chúc mừng bác Khoai! Bác thực sự xứng đáng với sự ghi nhận này. Mong bác tiếp tục là tàu trưởng cho đội GÀ BAY chúng em.

2 Likes