Siêu HOA HẬU tháng 11/2021......tiêu trí vẫn là 10% t0 và 50 -100% trong tháng 11

Hy vọng HAI CHUYẾN TÀU ĐÊM về t3 có bia.

2 Likes

Bà con thả tim cho bác Khoai đi, bác Khoai chỉ còn 20k tim nữa thôi là lên 200k tim rồi

2 Likes

Như bác Chun đã nói, HAI cùng lắm lỗ 5%, hôm nay vẫn tím vậy T3 về chắc chắn ko lỗ, mà ko lỗ là đủ để bia mạnh rồi bác :beers::beers::beers:

4 Likes

Hàng QC mạnh, đen quá vào ART FLC

3 Likes

nay mới t1 mà…nên thứ 3 là biết.

1 Likes

Cuối tuần rồi, mời bác Khoai và các bác Gà Bay bia thôi ạ, KSQ vẫn quá đẹp, cá nhân em thì KSQ quá đẹp, cuối phiên lái vẫn gom miệt mài và có phiên rũ xả hàng như này thì mới bay tiếp đc, vẫn cứ là ok và bia :beer:

2 Likes

Hehehe.
Mời khoai LY BIA. Chủ nhật ĐỘI MẠNH SG sẽ có siêu CỔ PHIẾU 02 sau khi được ĐỘI LÁI GẬT ĐẦU ĐỒNG Ý… Mời đội gà bay vào cướp

5 Likes

chắc anh còi muốn kéo mấy con mệnh giá thấp lên trc. ART có khi lại là Ace of spades

2 Likes

Hàng của bác PPI hnay có ai mua dc đâu mà…

Em sợ là đến lúc mua được cũng là lúc không bán được. Nếu có phím mong các bác ấy đặt vào vị trí nhỏ lẻ gà bay, như cái cách bác Khoai vẫn đã và đang làm.

7 Likes

Khó quá bỏ qua bác…PPI với MEF đố ai mua dc.

1 Likes

hẹn các bác tuần sau

1 Likes

Chum lai HAI thì kinh rồi… chỉ 20ce chu mấy!

4 Likes

Có bác Khoai biết,a đặt mua giá 1 ko khớp nên bỏ đây này

2 Likes

Cả g20 nữa

2 Likes

Con MEF siêu cổ tức a nhỉ

3 Likes

Uhm

2 Likes

Mình chơi 1 chỗ thôi,ít nhất ko bán lỗ,ko bị vặt

6 Likes

Nay các bé đều ổn mỗi Cụ Lcs k biết bao giờ đc thả xích

2 Likes

Sáng nay em đọc các comment thấy bác Khoai có nói là sắp có thông bảo mở lại giao dịch. Bác Khoai ơi có đúng thế không ạ? Bác báo cho anh chị em đang nắm giữ LCS mừng với được không ạ?

3 Likes