Siêu HOA HẬU tháng 11/2021......tiêu trí vẫn là 10% t0 và 50 -100% trong tháng 11

Tôi cũng không :rofl::rofl::rofl::rofl:

Cảnh đẹp quá bác

Em xin với ạ

Thị trường này ai lý trí quá, “khôn” quá thì lại không ăn được nhiều, thậm chí không có ăn, không dám mua hoặc có xu hướng mua những mã “ăn chắc mặc bền” thì lại không có ăn.

Nên dại khờ một tí, say mồi một tí, máu me một tí, liều lĩnh một tí, phiêu lưu một tí… thì lại có ăn, có khi là ăn rất đậm.

Cả nhân loại tỉnh mình nó say

Cả nhân loại say mình nó tỉnh

Cả nhân loại say mình cũng say

Anh chị chọn đi ạ.

Suy cho cùng, mua cổ phiếu là mua sự kỳ vọng vào tương lai chứ không mua cái sự đã rồi. Mua khi nó xấu xa bỉ ổi, để đến lúc nó bớt xấu xa thì nó đã tăng 100-200%. Và khi tốt lên thì nó đã kịp làm cú nước rút 1.800%. 1.800% là lớn lắm các bác à, có khi cả đời người quần quật cũng không có được số tiền ấy quý vị à. Lãi suất tiền gửi bây giờ cũng chỉ 6%/năm thôi quý vị à.

“Qua nhiều năm, tôi bắt đầu nhận ra rằng tuyên bố công khai những cổ phiếu tôi sở hữu là một ý tưởng tồi. Vấn đề không phải là các nhà đầu tư khác có thể ăn cắp ý tưởng của tôi. Vấn đề thực sự là điều này sẽ làm tôi rối trí. Một khi chúng ta đã công bố một điều gì đó, sẽ có một rào cản tâm lý khiến ta không thể quay mặt với những điều đã tuyên bố- ngay cả khi chúng ta hối hận vì nhận định đó. Thế nên điều mà tôi không muốn làm nhất chính là đặt chân vào cái bẫy tuyên bố với mọi người về một cổ phiếu, biết rằng tình thế có thể thay đổi và sau đó có thể phát hiện ra mình đã sai.”

hình ảnh

12 Likes

Xin với bác Khoai

1 Likes

Trên TTCK thì có nhiều cái vô lý lắm các bác à, mình cứ đi tìm cái lý của nó thì nó đã tăng 100 - 200% rồi các bác à. 100 - 200% là lớn lắm các bác à, nhiều người đi làm dành dụm cả đời cũng không có được các bác à.

10 Likes

em đề xuất LAS

2 nick 1 tác giả my_an_nguyen nhé ae. Chuyên pr bơm thổi hàng của mình để ae ăn bô, bà con cẩn thận tránh xa những thành phần núp lùm dựa hơi ko biết bơi nhưng thích ra đảo :crazy_face:

13 Likes

Con Hai còn vào được ko ae

Chắc nói ảnh đổi tên đi chứ để tên SG mất công mang tiếng

1 Likes

KSQ chỉnh để lên, chúc bác Khoai lái tầu KSQ về mệnh giá ngay tuần sau :grinning:

10 Likes

Tui

Mấy hôm nay trúng gió mà em cứ ngủ ly bì

3 Likes

Bà con lên hết r bác lại mong hàng về giá cũ để bác lên thì… bà con khóc :))

2 Likes

Mong bác Khoai đừng tiếp lời ông Doimanhsaigon . Em nhìn e thấy khó chịu lắm r . Suốt ngày vào commen mt dụ người …

1 Likes

Chỉnh rồi đấy thôi

1 Likes

Chỉnh có tí bà con vẫn lãi 10% hehe

2 Likes

Xin mã với ad ơi

2 Likes

Ksq

Ae cờ cho nó bay xừ đi. E ngứa mắt lắm r

1 Likes