Siêu Sóng P!

giá này tăng 70 % rồi, ae cẩn trọng…

bsr cũng tăng 70% rồi thì chốt lãi thôi chứ bác
bác nào can đảm vào hốc cớt dcm dpm giúp e cái chứ táng cớt kinh quá

Mợ bọn UBCK đéo làm gì được bọn PS thì thị trường khó mà lành mạnh được.

3 Likes

Thằng hèn đi gây sự mới nhục chứ tao sao phải nhục?

Gas-pow là 2 điểm sáng le lói trong màn đêm tuyệt vọng

1 Likes

210 mã lau sàn, VNI giảm 4.2%: mạnh nhất thế giới

1 Likes

Thêm NT2

đúng rồi bác ơi nên cẩn trọng dcm dpm bsr mấy con tăng đợt vừa rồi khỏe quá

Siêu cổ lên đường về 30, haizz, nói cho lắm

các bác cao niên cho em hỏi gas giao dịch 1 phiên đc 1tr700 cổ dòng tiền vào tầm hơn 200 tì thì sao mà gánh đc chỉ số bởi số lượng cổ trôi nổi bên ngoài làm gì có nhiều đâu chẳng qua kéo chỉ số bịp bợm cho bọn phái sinh thôi mà nhìn nó còn kém cả con pow tận 40tr cổ 1 phiên

Năm 2007: VNI lên 1.170 điêm. Sau 15 năm, VNi đã tăng vọt lên 1.200 điểm.

Một mức tăng quá khủng khiếp!

3 Likes

em thấy mấy hôm liền bác tạo topic xong đến giờ toàn giảm ko ngóc lên đc phải chăng bác hô là có điềm điều chỉnh chăng

Anh hô cả tháng nay ko lẽ cả tháng giảm?

Đợt này giảm là do yếu tố TTCK thế giới

1 Likes

thị trường kiểu này t ko sợ lắm. lại chuẩn bị bắt đáy thôi.

em thấy từ lúc bác nói siêu sóng p là nó bắt đầu cắm đầu đi xuống thì em hỏi thôi nhưng chắc lần sau em thấy bác hô là e phải chạy trc cho đỡ mất lãi chứ ko thì chết

TT hôm nay tuy giảm mạnh nhưng lực bắt đáy đã tăng đáng kể. Mã sàn tuy nhiều nhưng lượng chất bán ko cao…

Phiên sáng mai khả năng VNi sẽ về vùng 1.210-1.215
Hy vọng phiên chiều có bộ đội giải cứu!

2 Likes

Chưa có động thái gì từ cq quản lý, bọn PS còn đánh xuống nữa. Lại béo tây và quỹ thôi. Mợ chúng nó được mấy hào mà phá hoại cả thị trường và bán mình cho tây.

1 Likes

Chú có nhầm ko, ít ra anh hô từ tuần trước nữa

1 Likes

nếu không có giải cứu thì đi bốc cớt cả lũ à bác chứ e nhìn mấy con kể từ lúc bác bảo siêu sóng p giờ nó cắm đầu đi xuống cả cũng may e chốt được hết dcm rồi còn bsr chốt 2/3 rồi

em chả nhớ rõ nữa vì topic bác mở nhiều quá nên nó trôi mất chứ không em tìm lại cho bác xem ngay
topic này của bác đúng không SÓNG THẦN P đang tới! bác mở topic ngày 4/6 mà lúc đó bsr cũng giá 30 rồi mà từ hôm đấy đến nay ai mua vào đều lỗ cả