Siêu Sóng P!

Tây n múc P vs Đạm dòng lun. Khiếp.

Sáng nhặt đc tí dép BSR 28x của ae nào chạy vội quá rớt cả dép. Kk

3 Likes

Đừng có mà động đến bà. Không có bà bán cả nhà đánh lô đấy

1 Likes

Câu này của Chiến Thắng?

1 Likes

quá ố dè luôn anh em ơi!!! Gas lại dẫn dắt VNI rồi!!!kkkkk

1 Likes

Ko có những người như tôi thì f247 tẻ nhạt lắm
:grinning::grinning::grinning::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

Công nhận, pic của bác đông vui, qua pic em Trinh thi thoảng mới có người comment

1 Likes

E tàu ngầm nhiều lắm dồi. E thấy bác là số 1 luôn đó. Đập mãi không chết :joy: :joy:. Hoan hô bác. Mong bác luôn như vậy cho a e thêm nhiều động lực

4 Likes

Iêu buff :))

1 Likes

BSR đang nằm chờ khối ngoại xúc mạnh để xanh

Ông Jean có bao giờ đụng vào cổ nhà khác chọc ngoáy đâu. Đám du côn cứ đến phá nhà ông ấy trước mà

Short mạnh cầm tiền bắt đáy 1150

Da mặt anh dày hơn đít khỉ

1 Likes

Là mình ko quan tâm tới những lời ko cùng chí hướng với mình a ạ. Không có những người như các anh bọn e buồn lắm. Nhiều khi tt lên xuống chẳng biết vào đâu mà chia sẻ niềm vui nỗi buồn. NHiều khi tk của mình nát như tương, nhưng vào topic của các anh thì lại bật cười vui vẻ. Lại có thêm động lực để tiếp tục con đường mà mình đã lựa chọn. :stuck_out_tongue_winking_eye:

7 Likes

Thiệt là lãng mạn quá đi =))

cảnh báo " Dầu khí ra đảo phần 2" phần 1 đã có từ tuần trước :v

Thôi ông cảnh báo gì thế? P đang đỡ VNi đấy, thấy GAS không? không thấy thì đi chữa mắt đi

BĐS nay xanh mướt

Có biết xem bảng điện đâu

Nói rồi giữa tháng 6 tt giảm 60d mà ko tin .

à, chắc nhà đầu tư dài hạn, quân tử, nhà đầu tư giá trị. Nhưng lại chuyên đi thọc gậy bánh xe người khác

1 Likes