Siêu Sóng P!

Khẩu vị của tôi không có BĐS bác ạ, chọc bạn ấy tí thôi

Nhỏ lẻ chúng ta bị coi là công cụ kiếm tiền của tạo lập và các đội lái lớn. Không đoàn kết thì thôi lại còn suốt ngày đi chọc ngoáy cổ phiếu của nhau.

Còn đi phím thì nhỏ lẻ còn bu nhiều lắm với lại đã ko có tình cảm thì khó mua cổ đó lắm

1 Likes

Cổ phiếu tốt tự khắc nó lên, đằng này cứ đi hết pic này pic kia quảng cáo hô hào, cổ phiếu như thế ai dám mua

Tranh luận thì ko sao còn đằng này đi xúc phạm ng ta thì ko ai thích đâu

1 Likes

@Dao_Ngoc bế bạn digger về đi kìa e. Không lại bảo pic P cứ lôi Dig vào.

1 Likes

Cảm ơn em :two_hearts:

1 Likes

P vẫn vững vàng trước sóng gió khi VNi mất gần 50 điểm.
Rõ ràng ko nhờ Gas và P thì VNi còn đi xa lắm.

Phiên sáng VNi đã về quanh vùng 1.240 điểm: sau 2 phiên VNi mất 80 điểm, thành quả gom góp cả tháng trước đó!

5 Likes

Mới hô KCN đu củi hết rồi :grinning::grinning::grinning:

nn luôn có chính sách bảo hộ và lập ra chi hội cho những người khiếm khuyết như điếc vs mù, chi hội đó là hội người khuyết tật Việt Nam. các bác làm ơn hãy tôn trọng những người thuộc hội đó nhe các bác

ô cê

Trong 5 tháng đầu năm, doanh nghiệp có sản lượng sản xuất và tiêu thụ lần lượt đạt 2.84 triệu tấn và 2.75 triệu tấn, tương đương với việc thực hiện 44% và 42% kế hoạch cả năm nay do công ty đề ra. Nhà máy lọc dầu Nghi Sơn dừng hoạt động đã khiến cho BSR liên tục đẩy công suất hoạt động nhà máy lên mức tối đa nhằm đáp ứng và cung cấp sản phẩm ra cho thị trường trong nước. Đây cũng là một lợi thế mà Mirae Asset đánh giá giúp cho doanh thu của BSR tiếp tục bùng nổ và duy trì ở mức cao trong năm 2022.

1 Likes

Bác vẫn là chỗ dựa tinh thần cho anh em F0 lúc khó khăn nhất. Bác vững vàng tiếp tục dẫn lối nhé. Thank bác nhiều.

4 Likes

Hôm nay giá xăng dầu tăng tiếp

3 Likes

Tây sáng nay mua cổ P

1 Likes

Bác Jean cho e hỏi dự đoán của bác chiều nay thế nào chứ tăng 30 phiên không bằng giảm 2 phiên , chán ghê bác hic hic

1 Likes

VNI đang ảnh hưởng tâm lý bởi tt châu Á và Mỹ
TUy là giảm gần 50 điểm nhưng ko có cảnh bán tháo: do giai đoạn vừa qua, thanh khoản thấp nên nđt ít sd margin.

Phiên chiều mà VNi trên 1.250 thì được coi là thành công!
Hy vọng GAS sẽ hoàn thành nhiệm vụ!

5 Likes

Cảm ơn bác Jean

1 Likes

bảo ko xiết tín dụng bđs nữa mà giờ vay mua đất hay nhà méo đc, giờ phải mua bằng tiền thịt