SIP - Ngọc quý cho người biết nhìn

Hehe phần lướt lát chờ mua mới thôi anh chứ em cầm hơn 1 năm nay rồi, phần dài vẫn để im đấy, đợt thoái này đã có chứng thư chưa anh?

1 Likes

Thế thoải mái! Anh k rõ vụ đó! Đoán chơi thôi! Nói chung kín nên chịu

2 Likes

BLĐ họ nắm đa số mà vẫn muốn mua thêm phần còn lại với giá cao xem như cũng là điểm cộng, điểm trừ là mua bằng tiền vay SIP, khả năng sẽ trả cổ tức cao tí để lấy tiền trả lãi

Bên An Lộc là của bên lãnh đạo phải ko bác?

mới sáng sớm gắt quá bác :smile:

Vậy là bác chưa thấy những ngày giảm 15%, thấy rồi bác sẽ thấy những ngày như này còn tốt chán

1 Likes

e cũng tham gia từ đoạn 140-160 lúc thoái r bác, đánh xuống hẳn 120, e thoát lúc 209-229, nay quay lại không biết có dính phốt không :slight_smile:

1 Likes

bác xem là đầu cơ thì có thể dính phốt do mình tạo ra còn doanh nghiệp bản thân nó vẫn phát triển, mình cầm từ khi lên sàn tới giờ với mình là đầu tư đồng hành cùng doanh nghiệp, sai ở đâu thì học ở đó thôi. Chúc ngày cuối tuần vui vẻ bác!

Không có cảnh đông tàn , thì đâu có cảnh huy hoàng ngày xuân!

1 Likes

ok bác, em tin là riêng quỹ đất SIP trị giá hàng tỷ USD nên dài là không phải lo. Chúc bác nhiều sức khỏe ạ

1 Likes

Cái tỷ USD bác nói nên nghiên cứu lại để tránh kỳ vọng quá nhé.

1 Likes

Khu CN Long Đức GĐ2 293ha do VRG Long Đức công ty con của SIP làm chủ đầu tư vị trí gần khu CN Lộc An - Bình Sơn, SIP sở hữu 42% lợi ích và 61% kiếm soát tại VRG Long Đức.
QĐ này có từ 2/2020.
Screenshot 2021-03-21 at 11.54.53

2 Likes

Quá ngon :grinning_face_with_smiling_eyes:

Từ giờ cho tới lúc có đất mà cho thuê thu tiền nhanh chắc 3-5 năm nữa

2 Likes

Có cái này gói đầu cho 4 kcn kia cũng đc bác

1 Likes

SIP chờ 1 tháng nữa thì đẹp

3 Likes

Bác quen đội lái nhắn giùm em đừng đánh rát quá, dưới 170 em out à

Về 170 là mình mua đấy :slight_smile:

3 Likes

em thì vẫn chờ cho tới khi thoả thuận xong, dự kiến giá thoả thuận sẽ không quá cao so với giá thoái trước, sẽ về tích luỹ lấy giá trung bình. SIP họ muốn thì đi ngang cả năm vùng này cũng được chỉ khổ ae ở ngoài mất chi phí cơ hội.

1 Likes

Có lẽ phải hết tháng 5 nên mới nhắm e SIP dc nhỉ ?

1 Likes

Ta cũng k vội! Tuỳ duyên thôi

3 Likes