Sốc ! 16 năm CK A7 rút ra một kinh nghiệm. Muốn giàu trăm lần nghìn lần chỉ ôm cổ đất

con chim lợn té mẹ mày đi. mày về bán nhà mà múc bank

1 Likes

Không hiểu hả.bác sĩ,gv cứ làm nghề.tiền tích lũy giữ tài sản bằng đất.vô giá theo time.chim chóc có tí chất xám đi.:laughing:

1 Likes

Múc xong cả đời ăn lại,dặt dẹo kkk. :laughing:

1 Likes

Cho m xin link bài này, để về kẹp vào sách A7

Bác nào có link nhóm cổ ceo cho em tham gia với ạ!

bán CII qua DIG rồi hả

Tốt nhất ko nên vào nhóm nào cả ạ. Vào nhóm trong đó có nhiều chim lợn sẽ làm bác yếu tâm lí. Nên cứ lên chém gió trên này thôi hihi…

Mình cũng mua dig, ceo để dài hạn…nhưng mình có một điều thắc mắc là chỉ sợ bị A7 lừa thôi…haha…vì ai cũng nói A7 úp bô

A7 úp bô thật nhưng là bô kim cương, bô vàng hihi… Bô này thì em cũng muốn chứ nói riêng ai

Lại xuất hiện 1 người nói 1 câu vô nghĩa :))

Mà thầy A7 cho em hỏi xíu…em sợ rủi ro cổ bds nếu đầu tư bây giờ xong fed nó tăng lãi suất, Vnindex downtrend dài dài thì làm gì cổ đất mình nó lên được…khó lắm…nói gì thì nói k đùa được với chỉ số chung đâu

Trong năm 2022 ưu tiên đầu tư theo thứ tự (1) bđs , (2) Bank, (3) năng lượng và dầu khí !!!

50-60% tài khoản cổ bđs và đtc
20-30% tài khoản bank
10-20% tài khoảng năng lượng dầu khí !

Anh phải tung vào cho bọn nó ít đao,kiếm nữa. :laughing:

2 Likes

bds mà chết thì ngành khác cũng băng hà hết ! kinh nghiệm để đời của Thầy A7 truyền lại cho thế hệ con cháu rồi !

1 Likes

FED 2015-2018 nó vẫn tăng lãi suất, đất VN vẫn x3x5 lần. FED nó có tăng thì 0.25 % giải quyết đéo gì. Đầu tư cứ sợ thế thì lỡ sóng chết chóng .
Đất VND tăng do cung tiền VND là chính .

23 Likes

Thấy vậy mình vui thôi bác à vì biết chúng nó sẽ là người ủn giá lên cho mình :smile:

1 Likes

Có chết thì ít nhất chục năm nữa. Giờ thập kỷ bơm tiền mà bds chết thì cũng chết sau cùng, sản xuất, may mặc, phân bón,… sẽ chết trước.

Em vẫn chờ đến 1 ngày nào đó như thầy nói, mở mắt ra cổ BDS CE liên tục, muốn mua phải đặt giá trần chục phiên mới khớp hihi

CEO múc mạnh là giàu. Kaka

1 Likes

e thấy mấy thằng cứ nói sợ lọ sợ chai hết sợ FED rồi lại sợ downjon có khi đến cái nịt cũng kg có nhưng chém gió thì kinh kkkk

2 Likes