Sốc lòi óc ! Tôi sống nửa thế kỉ chưa thấy siêu cổ phiếu nào khủng khiếp thế này

L14 đúng là ngôi đền thiêng!

Lúc đầu biết L14 là giá khoảng 8x-9x nhưng tư duy chưa đủ nên A7 khen thì mặc A7, thấy mắc quá ko mua. Loay hoay vài tháng khi thay đổi được cái tư duy thì nhìn lại giá đã lên gần 30x, lúc này lại thấy rẻ và múc cật lực :smiling_face_with_three_hearts: ngẫm lại cũng hài hehe

2 Likes

L14: 11/2014 giá 800. Ngày 16/1/2022 giá 435.000. Như vậy tăng 544 lần.

Đúng là nhất thế giới.

5 Likes

Ngôi đền huyền thoại L14
Hội tụ của thánh nhân
Lan tỏa tình nhân văn

3 Likes

L14 SJS là những bằng chứng sống!!! A7 nói thực làm thực

1 Likes

chuyên gia phân tích như bìu, tặng chuyên gia vài chữ :rofl:

29 Likes

Các chỉ báo KT quan trọng đều cho thấy L14 có sức mạnh vô đối. Núi MACD trên 17500, Momentum trên 70 hàng tháng (ATH) với dòng tiền thông minh vào đầy. Ôi, chưa từng có mã nào trên thế giới như vậy, thực sự là hơn cả Bitcon (BTC).

1 Likes

bác tiện mở luôn CEO với DIG đi

1 Likes

2K1 người xem ở một thời điểm trong topic của diễn dàn, dù không phải giờ giao dịch. Bác A7 có lẽ đã lập được kỷ lục trên diễn dàn. Không thể tin nổi!!! Chúc mừng bác@@@@

1 Likes

Trả lời hay

23 Likes

thầy ko nề hà, trong giờ ngoài giờ vẫn đồng hành cùng anh em, đúng là tâm huyết ạ

2 Likes

MACD của Dig và CEO cũng mạnh, nhưng mới đạt 2000 thôi, còn thua xa L14. Ở đây A7 ko thích KT, nên tôi chỉ đưa KT vào chút thôi.

1 Likes

Thánh chiến đang nổ ra ! Ae tuyên chiến gia tăng tỉ trọng CEO DIG L14 để lên blue chip kéo VN-Index dẫn sóng mới 2022 thôi ae

Phải có nội lực thâm hậu mới xài được võ công thượng thừa của thầy A7. Các bạn mới vô nghề thì bị ép tim, nên bỏ cái dớp phân tích từng phiên của mấy ad tư vấn ck, nhìn dài phía trước, nếu không được thì trùm mền ngủ, tháng sau hãy vào xem giá cổ mình mua kkk

6 Likes

Năm vừa rồi con vnd tăng 5-7 lần ko thấy ai nói là lái .với nóng.

1 Likes

Các bạn cũng để ý, khi thị trường điều chỉnh, ông chuyên za nào cũng phán NƯỚC ĐÔI, kể cả nổi tiếng như anh T Money…vv(vào FB của ảnh mà xem lại lịch sử!). Riêng A7 nói thẳng căng, dứt khoát và nói từ đâu 2015 tới giờ :grinning:

1 Likes

Được bạn ạ cổ siêu cô đặc ngon ( dự án đẹp)

Topic siêu hot 2k người xem liên tục

lập luận đanh thép , đánh đúng trọng tâm . :+1:

2 Likes

Đầu năm đã ẳng,cuối năm ẳng đi để l14 phi tiếp.@badstock :laughing: