Sốc lòi óc ! Tôi sống nửa thế kỉ chưa thấy siêu cổ phiếu nào khủng khiếp thế này

Tư duy nghèo nên họ mãi nghèo. Tuần vừa rồi ngày nào em kung múc ceo voi dig cật lực

Thứ 6 vừa rồi em bắt đáy CEO thành công

Ông T Money đúng là đánh kiểu phân tích kỹ thuật, suốt ngày break đỉnh, dòng tiền vào, abc hô hào mua này kia chứ làm gì có tí kiến thức nào về phân tích vĩ mô đâu.

2 Likes

Ông bạn ơi, đây là cuộc họp trước 2018. Ở phút 4:48 có một ông xin rút ông nói rõ là “Xin rút khỏi HDQT năm 2014-2018”. Ông nghe kĩ hẵng post chứ.

Chủ top có phải A7 thật không bà con?

Giờ nhìn lại danh mục của bản thân.e cứ cười 1 mình .và nghĩ tại sao e có thể giữ được 1k L14 từ giá 98k cho đến tận bây giờ :rofl::rofl:. E cứ cười 1 mình sao mình lại có thể vượt ổ gà ổ voi cả 1 chặng đường mà k gì. giờ L14 đang hơn 400k.nghĩ lại thấy mình cũng có duyên về sự giàu có thật :rofl::rofl::rofl::rofl:
Bọn em Vô cùng Cảm ơn A7 đã cho anh e sự giàu sang :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Vâng hiện tại em có 3 mã
:point_right: L14 1k ( giá mua 98k/1cp)
:point_right:DIG 6k ( giá mua 36k/1cp)
:point_right:CEO 9k ( giá mua 24.4k/1cp)
Và chưa hề có ý định xuống tàu :rofl::rofl::rofl::rofl: .
Nhìn tk tuy không nhiều như các đại ca trên pic nhưng vô cùng phê ạ :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Chúc A7 sức khỏe để dẫn dắt anh em chứng sĩ lọt khu giàu sang .nâng tầm lịch sử :smiling_face_with_three_hearts::rofl::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

10 Likes

Mỗi người mỗi cách đánh :grinning: bác tuổi gì nhận xét ảnh?
Ảnh T money từ đầu 2020 đến tháng 11/2021 tài khoản nhân 46 lần đấy :slightly_smiling_face:
Kh biết gì mà gần 2 năm nhân 46 lần tài khoản à cu?

a Tr nhân 46 lần à, e nhân hơn 100 lần đấy, mà bác có nhân số của a Tr không, hay mỗi lần a muốn úp bô cức thì a lên facebook ba hoa rồi úp các fan :grin:

1 Likes

Cu được cái mõm, nhân 100 lần éo ai lên diễn đàn hơn thua làm gì :slightly_smiling_face:
Không đủ trình để nhận thức thì ai nói gì chả bảo lùa gà hả cu? :rofl:

Nay múc tiếp ko cụ, tôi ốp thêm 1K nữa, vừa có tí thưởng tết.

thì tôi rảnh mà, đầu tư ngồi ko chứ gì mà ko rảnh, mà cụ bảo mõm hay ko bảo a Tr chụp tài khoản với tôi, mỗi lần cổ đất sàn nó lên ẳng suốt, tôi mới block a Tr rồi, cụ cẩn thận ảnh úp phân lên đầu :grin:

1 Likes

Ghen tị nó là bản chất con người rồi anh. Từ trong truyện cổ tích cũng luôn kể rằng: bọn giàu có nhất vùng luôn là bọn địa chủ, cứ lắm đất là giàu. Theo A7 kệ mẹ chim lợn. 10 năm sau bọn nó lại kể về A7 của 2022 và tiếc nuối biết thế.

2 Likes

Cu show tài khoản 2 năm nhân 100 lần lên đây hay được cái mõm?
Còn a Tr, bác lên youtube xem lại video ảnh có show qua cho mọi người có động lực

Cụ cứng đấy

e biết a Tr từ 2017 đến giờ, cụ kia chắc mới :grin:

Full luôn

Em lạy cu luôn, chúc mừng cu nhé.
Còn mỗi người mỗi cách đánh miễn sao kiếm đc tiền

bác nhìn rồi thì thôi e xoá hình nhé, e khuyên chân tình thôi, tuỳ bác :grin:

1 Likes

Sợ gì phải xoá =)) số tiền x100 đẹp mà lấy số vốn nhân 100 ra y chang

Để xíu em làm cái ảnh x1000 cho cụ sợ nhé =))

Éo ai thích để tài sản bị công khai cả