Sốc lòi óc ! Tôi sống nửa thế kỉ chưa thấy siêu cổ phiếu nào khủng khiếp thế này

Quyết tâm ủng hộ CT. Nhưng cũng rát quá rồi ạ :slight_smile:

Em âm vào vốn luôn rồi, rén quá các anh ơi

Thanh lọc đội hình, ai sợ mang tiền về mà ôm thời bơm tiền.

Cứ chạy cái đã, ôm rồi mất ngủ làm gì, đến khi ổn thì mua lại, sao phải soắn? Chấp nhận rủi ro một cách không cần thiết làm gì?

Bĩnh ra quần chưa cách cháu. Lo bán hết đi

Lúc này nó đang là giấy lộn còn gì mà cãi cố
:vietnam:

Kkkkk

25 Likes

Chúng nó đang khóc ròng đau đớn trong tuyệt vọng. Nhiều đứa giờ thở không được đúng cách nữa. Chúng cầu xin a7 cứu lấy trong vô vọng

a7 cho em hỏi điều này có ảnh hưởng tới VN không ạ
https://cafef.vn/thi-truong-bat-dong-san-trung-quoc-roi-vao-vung-trung-khi-gia-nha-giam-4-thang-lien-tiep-20220116143248382.chn?fbclid=IwAR0FkJaKYNQ8UEc8K96IJlfEzip0We5Kw7jKMFra4L5-rTX59Nq8xCyvedo

Tôi thấy ông đúng là mồm c h ó vó ngựa…Lúc cổ lên thì vuốt đuôi theo sau, lúc cổ chỉnh xuống thì chửi. Chẳng có cổ nào lên đc mãi, lên cao thì nó phải chỉnh và tích lũy lại chứ có gì mà xoắn hết cả lên. Sống thì nên sống đẹp một tí cho a e nó còn có tí tôn trọng, chứ loại ông thì thôi đéo thèm xét

5 Likes

em theo A7 đến hết chu kỳ bơm tiền.

A7 giúp anh em nhìn ra được đích đến, nhưng đến được đích hay không còn phụ thuộc vào bản lĩnh của từng người. 95% không chịu nổi thăng trầm sẽ bị loại khỏi cuộc chơi.

Cổ xuống 1 lúc 40% thì chỉ có cổ rác.

Thầy ơi, thầy có dự đoán được khi nào TT nó chia ván mới ko Thầy … niềm tin NĐT mất thì sẽ trắng bên mua và sàn hoài ko ạ

Upbo F0 thành công

thày 7 cho hỏi khi nào DIG CEO mới hết lao sàn zay thày

Thằng nào mất bán hết đi. :laughing:

Thật vậy sao kkk

3 Likes

DIG, CEO, L14. Nơi hội tụ những nhà đầu tư thần kinh thép. Rất vui được cùng thuyền với anh em :slight_smile:

1 Likes

Cung nó dư thì giảm vn có dư đâu mà đòi giảm