Sốc lòi óc ! Tôi sống nửa thế kỉ chưa thấy siêu cổ phiếu nào khủng khiếp thế này

Nhất trí ct nhé

1 Likes

tăng về 30 à thầy

cùng về 30 nha chủ tịch

500 ae ngày mai cướp ! Bên bán treo giá Trần ae tôi vẫn xúc

1 Likes

ô nào ở đây chả hay đi mua đất ít thì 1 2 mảnh nhiều thì chục mảnh, ô nào chả biết lúc mua dù có thích đến mấy nhưng mồm vẫn phải giả vờ chê đắt chê xấu đủ kiểu nhưng vẫn muốn mua bằng đc có đúng kg nào, nhưng tôi đi mua đất là thích là xúc cmnl chứ để chậm là nó tăng cmnl hoặc thằng khác mua mất cứ tiếc vài đồng cuối cùng lỡ cmn cơ hội tăng mấy lần, như tôi mua ở q9 đó tôi thấy thông tin lên thành phố thủ đức và tương lai là sân bay long thành là tôi xông vào mua luôn mấy mảnh trong khi chủ nhà thì muốn bán bỏ mẹ mà đéo biết là đang bán đi cơ hội vàng ròng, nhiều thằng muốn mua cứ vào ép giá này nọ tôi vào nói chuyên dăm ba câu chủ nhà bớt 1 ít ra lộc thế là tôi súc luôn, mie chỉ chậm 2 tuần là tôi kg mua đc luôn mà mất luôn cơ hội ăn 50% ngay sau 2 tháng, thì CL cũng thế giờ nó cũng hô xấu chê bôi đủ kiểu thì a e mình kg nhận diện đc là mất hàng ngay đó nhé, cẩn thận củi lửa cho tốt, mạnh mẽ lên đi đầu tư mà cứ tai trái nghe đài địch tai phải nghe thầy nói thì kg giàu đc đâu các bác.

1 Likes

trong ngắn hạn này a e mà kg có bản lĩnh thì nghe CL nó hót thì cái mie gì cũng thấy nó nói có vẻ đúng cả, hãy vững tâm lên chớ thấy sóng cả mã ngã tay chèo các bác nhé,

Thằng sieucophieu12345 là thằng mõm thôi không phải A7 đâu

Ông Con rồi :relieved: . Tính trẩu lắm

nick thầy A7 có tích xanh đàng hoàng m nói thế khác đéo gì mày bảo những ng tích xanh khác là đều là thằng mõm hết, thắc mắc thì lên phường nhé con

đây CL kêu cái nồi nhé, ô Nguyên Vũ thần tượng của tao cũng đi cạp đất đây à kkkkk