Sốc lòi óc ! Tôi sống nửa thế kỉ chưa thấy siêu cổ phiếu nào khủng khiếp thế này

càng nói xấu càng chửi rủa điều đó chứng minh họ kém mình họ sợ mình họ ghen ghét với mình đồng nghĩa anh đã thắng. Chúc mừng anh

3 Likes

A7 và L14 sẽ là Huyền thoại, sẽ vào sách giáo khoa kinh điển của thế giới dậy đầu tư giá trị !

3 Likes

Thôi bác đừng nói nữa mà e run😁

vãn bài lại sẽ được chia lại trong giai đoạn lịch sử này. thời thế tạo nên anh hùng nhưng ngược lại anh hùng phải hiểu thời thế

5 Likes

Đúng quá bỏ ngoài tai những lời nói ghen ăn tức ở. Giúp nhiều người lên trăm tỷ ngàn tỷ thì ở Việt Nam chỉ có Thầy A7.

7 Likes

Cám ơn Thầy A7 rất nhiều ạ.

1 Likes

hóa ra trời lại thương người giàu thầy ạ kkkkk

5 Likes

Của cải = Tự do. Kiểm soát hoàn toàn thời gian của bạn là hình thức giàu có cuối cùng .

Được cái ae đệ tử nhà A7 ai cũng kiểm soát hoàn toàn thời gian mới lạ chứ, toàn ông rảnh trà đá chém gió cả ngày, càng chém khoẻ càng giàu nứt đố đổ vách

10 Likes

mà thực ra có phải thầy A7 kg cho chúng nó cơ hội làm giàu cùng đâu thầy có chửi bọn nó nhưng trong câu chửi còn mang theo sự từ bi để cho chúng nó biết sai mà quy hàng, nhưng quan trọng bọn nó chọn phe sai lại kg chịu tự nhận mình sai lại còn bảo thủ cậy có cái võ mèo cào vẽ hươu vẽ vượn mấy cái chart, bọn đấy còn chưa chịu nhận sai chưa chịu quay đầu thì còn lâu mới về đc bờ thầy ạ, rồi còn nghèo mãi kkkkk

9 Likes

Đừng hỏi đỉnh của CEO, vì CEO sẽ tăng không thấy đỉnh như L14

8 Likes

CEO DIG bơm tiền còn tăng dài lắm

40 Likes

chuẩn ko cần chỉ bác ạ tặng bác 100k Like nhé :smiley:

4 Likes

Em nghĩ là cái siêu việt của thầy ko chỉ là tạo lực đẩy cho L14 mà thầy còn đào thế hệ nhà đầu tư A8 ,A9,An… cũng tinh anh không kém tên tuổi của thầy sẽ lưu danh sử sách trong thị trường tài chính như một huyền thoại là điều ko phải bàn cãi nữa Kk .

5 Likes

Theo thầy cướp múc xúc húc ! Cầm cắm mượn dc bao nhiêu cướp hết cổ bds L14 CEO DIG

2 Likes

L14 kho tri thức chứng khoán làm giàu

Đỉnh cao của chứng khoán là mua xong cầm nắm, chờ ngày hái quả. Không phải ai cũng có điều kiện đi điều tra thực tế doanh nghiệp thế nào, định giá bao nhiêu…thôi thì đi theo chiến lược theo người giỏi nhất …theo anh A7 thôi. Tất cả các cổ phiếu Bank, chứng và dầu khí cơ cấu hết sang Dig, ceo và L14. Cơ cấu xong thì cứ nằm im thôi, dù có điều chỉnh 15%, 20% cũng mặc kệ. Cảm ơn anh A7, đầu tư theo anh rất nhàn, không phải xem chat, đồ thị, không phải lướt lát kiếm vài %. Chỉ tiếc là biết A7 hơi muộn thôi. Tất cả tài sản đã cơ cấu hết sang Dig, ceo, L14 rồi

7 Likes

Tục ngữ có câu: Gần mực thì đen, gần đèn thì sáng. Bọn ganh ghét thấy ai giỏi thì chửi rủa bôi nhọ cũng chỉ giao lưu với kẻ có trình độ cỡ đó thậm chí thấp hơn, vì hơn chúng thì chúng ghét. Ai biết dẹp bỏ cái “tôi” lại, cố gắng học theo, đi theo cao thủ như thầy A7 thì sẽ ngày càng tiến bộ

3 Likes

Từ ngày theo A7 mình cũng đổi nghề sang thành tướng cướp nhưng mà lại hay cướp lại được tiền mà lại ko bị bắt nữa bác ạ hi hi

4 Likes

Môn võ công Tầm nhìn, Tin tưởng không phải cao thủ nào cũng luyện được đại ca nhỉ.
E thấy anh là Trương Tam Phong rồi thì cứ theo all in theo anh thôi.kkk

Hay quá thầy ạ.