Sốc ! Mời ae vào xem A7 cướp kho báu 6 tỷ USD . phân chia nhà lầu biệt phủ siêu xe cho ae. Nhào dô khẩn!

kaka, nay nhiều mã chỉnh quá, nhà mình có múc xúc húc ko?

Qua noel đi rồi múc cac bác ạ, chắc mai chỉnh nữa

THƯƠNG !
A7 thương những kẻ ko có tầm nhìn nên ôm mớ tiền mất giá theo năm tháng, chúng ko đủ kiến thức để phòng thủ giữ tài sản. A7 ôm L14 7 năm tăng vài trăm lần nên vui vẻ ôm thêm 7 năm nữa hay hơn nữa cũng chả sao.
Đừng nhìn phiên mà hãy nhìn trend dài hạn tiền sẽ mất giá thảm so DIG hay CEO 400-500% mỗi năm và có thể nhiều năm liên tiếp.
Thương thay. Nhiều thằng ngu khi nhận ra thì đã bốc mả cmnr

93 Likes

Mua vàng bác ơi
LCM chỉ có 24 triệu cp ra tin khai thác mở vàng Thung Chùa 9,6 tấn lớn nhất Việt Nam, trị giá 16k tỷ đồng, hàng bigbang rất khó mua, ai đua mua được LCM giá 1x là may mắn

Chửi hay lắm, thời nay là phải cạp đất mới có ăn

1 Likes

Chú A7 chửi đúng mà nghe đã gì đâu. Có tiền chưa chắc đã có đẳng cấp, nhưng có Đẳng cấp là sẽ có tiền . Tầm tới tiền tới. Chim lợn cũng cần có đạo đức nghề nghiệp chứ ko là tạo nghiệp lắm mấy cái con chim lợn ạ

1 Likes

Lâu rồi ko thấy A7 lập pic riêng cho l14, thấy nhớ quá

Múc CEO thôi

DIG cháu đã có hàng 60.6
Nhưng IDC cháu lại mới vào T+2
Theo chú chỉ cháu ko nao núng

1 Likes

" Đối với dự thảo Nghị quyết về chính sách tài khóa, tiền tệ hỗ trợ triển khai Chương trình phục hồi và phát triển kinh tế - xã hội, Chủ tịch Quốc hội cho biết, Ủy ban Thường vụ Quốc hội sẽ bố trí một buổi riêng trong tháng 12 để xem xét và quyết định nội dung này."

CEO DIG lại phi.

3 Likes

Thầy ơi thầy cho em hỏi nếu để chon đi dài hạn giữa 3 con hdc - dig - ceo. Thì em nên chọn con nào lâu dài trong chu kì bơm tiền này ạ. Cả 3 con đều tăng gần 5 lần trong năm 2021. Mong thầy cho em lời khuyên, em mới biết đến thầy và rất tim tưởng vào kiến thức của thầy. Em cảm ơn.

Thắng ơi nó đang gào thét chưởi rủa kìa anh ơi. mặt nó giờ nhìn hốc hác quá.

1 Likes

Em chưa học và tiếp xúc với đại ka một lần nào nhưng đại ka đã soi đường chỉ lối quá tuyệt vời. Ko biết nói gì hơn ngoài câu cảm ơn ! Còn việc thành bại là do em tự quyết định. Mong có ngày đc tri ân đến đại ka.

2 Likes

LFI bao giờ lên sàn ạ

1 Likes

Hãy tin một điều chắc chắn là bạn đúng.

Cổ đất chỉ dành cho tỷ phú hạng trung thôi, còn tỷ phú hàng đầu phải là cổ công nghệ các bác ạ. ELC đi, vài năm ra được sản phẩm công nghệ, phần mềm gì cả thế giới xài là tk x1.000.000 lần ngay.hi. Còn các bạn F0 có tư duy nắm giữ được cp lâu dài vài năm như chủ topic, thì mình tin coa được tư duy vậy thì bạn đầu tư chắc chắn thắng.

1 Likes

Thật đáng tiếc khi biết thầy hơi muộn nhưng dù sao e đã có CEO, DIG và thêm cả IDC trong tay rồi. Theo thầy A7 thì ko bao giờ là sai cả. Em thấy thầy phân tích rất đúng, tư duy và tầm nhìn của thầy A7 thật sự là đỉnh của đỉnh.

E bác

Thầy ơi thầy ôm APG đi

Bác bán nhanh thế. Giá đỉnh k bác. Em vẫn ôm nguyên =))