Sốc tận óc .....xong phim?

ok. tin hay không tùy bác.kkk

Cứ VIC dưới 50, hpg sát giá 10 mà không múc thì hơi phí. Vấn đề tin hay không tin không quan trọng. Không nên tin vào cái gì cả. Mấy hôm nay lực lượng gom đang tổng tấn công hpg trên phương diện truyền thông, trên bảng điện mục đích cho nó về đồ đá dưới 10 mà dưới 10 để làm gì…. Để gom hay là bán.

1 Likes

vùng này đáy cũng chỉ loanh quang ±20 điểm VNI thôi. không gom tầm này chả nhẽ VNI 1500 hô múc ngon ngon ư.

hẳn là loanh quanh 20. Mồm như cái cống, -37 của m đó=))))

BÁC NÀY EM CÓ LÀM GÌ BÁC ĐÂU MÀ BÁC CAY CÚ VỚI EM THẾ. E NHẬN ĐỊNH THEO QUAN ĐIỂM CÁ NHÂN EM. CHỨ E CÓ HÔ HÀO GÌ ĐÂU NHỈ. CHIỀU RÚT CHÂN LẠI PHI BÂY GIỜ.KKK

Trích dẫn

Làm ngược lại những gì quỹ 25 tỷ $ nói là suốt đời thua lỗ, Fomo đu vùng đỉnh- Fomo cutloss vùng đáy!!!
-Năm 2020 quỹ phán 720+/-20 là đáy và 1480 +/-20 là đỉnh!!!
-Năm 2022 quỹ phán 1040+/-20 là đáy và cuối năm 2022 đình là 1220+/-20 còn đỉnh 2023 là 1420 +/-20

1 Likes

Đúng là Sốc tận óc…thật. Xong cmn phim thật.

Giờ thì binhthuyls cũng mất hút luôn, xong phim thật

Xong tập 1 thứ 2 tập 2, chốt chặn thứ nhất là 960 sẽ thả 1 chút. Buồn quá. Chừ ngồi nhìn thôi. Mua bán làm gì cho mệt.

Em dự cảm đáy đang rất gần.

chửi hay lắm ủng hộ

toàn bốc phét

Thị trường hiện nay bạn nói gì cũng đúng, bạn có bảo nó về 20 cũng k ai dám cãi bạn đâu :grin::grin:.

đắp chiếu là cái chắc, chúng nó hô dụ bà còn vào FOMO đẩy giá để cả hội xả ra.
Năm sau L18 có giá 1x bà con cutloss hết chúng nó gom lại

1 Likes

Bác chủ top đâu rồi, hôm trc mới xanh đc 1 cây bác lên bài sớm quá, không biết bác có thông tin gì của a7 ko, dạo này ko thấy lên diễn đàn?

1 Likes

Sốc tận óc…Sốc quá…

Quá sốc…

Sốc quá chắc sốc thêm mấy tuần nữa mới đỡ sốc ha ha ha :slight_smile:

1 Likes

Tôi sốc quá , tôi ngốc quá :slight_smile:

Hôm nay e vừa âm thêm 7% :grin::blush::grin:. Ít sợ nếu cắt thì sẽ ko bao giờ đtu, đtu tính bằng năm