Sốc! Thiên thời thập kỉ ô tô

,

bác nói đúng quá, em xin phép được theo đuôi bác :people_hugging:

2 Likes

Cứ để mấy chuyên gia chém cho sưỡng mõm bác ạ, giờ em có ăn trong tk là đc rồi, đợt hồi vừa rồi ăn đất ngập mõm, 2023 chuẩn bị ăn tiếp :laughing:

1 Likes

Ck ăn nhau tầm nhìn. Thằng nhìn xa mà k nhìn ngắn thì chết. Thằng nhìn ngắn mà k nhìn xa sẽ sống đến già.

Con c hó ko ăn đc tí nào à. Idc về hồn chưa ku

Thằng khác ấy x2 x5 tk nhờ bds hay nhờ bank thế m :laughing:

1 Likes

Mời các đại ca qua nhà mới em mới viết bài về DRH DRH siêu cổ ẩn mình

1 Likes

nói dễ làm khó, vì tỉ lệ sống sót của mọi cuộc tàn sát tập thể thường chỉ từ 1-5%.

1 Likes

Idc a vẫn kẹp cũng vì sai lầm quá yêu CP. Nên giờ mấy thằng ngu hô hào cp đất là thất đức

Tag nó vào chửi vào mặt nó đi.

Mầy nói ngược, anh thấy dig giá 15 ko vào có lỗi với bàn thờ tổ tiên

DIG cty có LĐ chuyên mõm, lại kết hợp đội lái hô hào úp bô cổ đông. Giờ kế hoạch năm 2022 lãi 1800 tỷ đâu, sao bảo quý 4 là quý các cty bđs hạch toán lãi khủng đâu? Bđs ko thiếu con ngon, đầu tư đc nhưng tuyệt đối tránh xa DIG L14 như tránh hàng QC

1 Likes

Lãi mõm, làm ăn cả năm ko biết dc 10% ln ko nữa

Đúng vậy. Vì vậy nên mới có giá 100 về 10. Hiện tại đang 15 anh thấy ổn và ko còn ý kiến gì cả.
L14 và dig ceo các chú cứ việc chim thoải mái, anh ko có nghĩa vụ khai sáng cho các chú, khi nào các chú thấy đẹp, ủn mông ce để xếp hàng lên tàu với anh thì…
Welcom @upbo

Con mợ nó thằng mẽo lại hô bể nợ, tiền lại ngập đầu ae à :joy:

Ngoài lề 1 tí, quan điểm cá nhân thì tiện nghi thuốc than thì tốt, mà làm giàu từ bán thuốc mình cực kì ghét, chưa bao giờ ủng hộ frt, thấy vui vì tin này

Mấy thằng múc frt vì kì vọng covid bùng thì cút khỏi pic anh, la liếm anh ném cứ t vào mặt

Làm vòng mới x2 nữa

Kì vọng thấp vậy bác, dig em view 1tr/1 cổ mà :joy:
Xã hội điên lên có khi 10tr/1 cổ ấy :slightly_smiling_face:

1/2024 mới điên.

12 tháng hiệu suất x100 lần à :joy: