Sốc! Thiên thời thập kỉ ô tô

,

Cổ đất vẫn là chân sóng, chân mệnh thiên tử, yêu đi để khỏi hối tiếc.

sẽ còn nhiều điều gây shock. Nhưng shock nhất của năm 2023 sẽ là các tổ chức không từ mọi thủ đoạn nào, kể cả dùng media để buộc các nhà đầu tư cá nhân rời bỏ thị trường cổ đất… và nhảy sang ôm giấy bank chứng.

1 Likes

DIG con hàng rẻ rách mà , hãy nhìn nhóm đầu tư công , khoáng sản , nguyên vật liệu các cổ phiếu lần lượt về các đỉnh cũ ngắn hạn riêng cổ đất những con hàng bơm thôi toàn cắm đầu vào lòng đất

1 Likes

cho bọn đần chết vợi đi.hạt dẻ ta múc. :+1:

Mấy thằng nghèo thôi!
Nghèo hay làm ngược :laughing:

Múc lúc này chỉ chôn vốn. Mà đám yêu cp bđs đang trên ngọn tre hết rồi tiền đâu mà múc. Giờ chỉ có bán nhà, bán vợ đi mới có tiền múc thôi. Đội kẹp bđs khi hòa vốn thì ng khác đã x2 x5 tk hết rồi

Sai rồi, đội đu dig 60 mà về bờ thì đội khác x20

chết tội đó.99% lỗ 2022.bq hơn 95% lỗ.bọn chủ sòng hướng dòng tiền bọn Gà anh lạ dì?anh căn nơi hạt dẻ.tiền khôn bỏ quên.kkk.:laughing:

đánh chứng mấy chú gật gù giống học giả.hỏng.đánh phải khác người.mới ăn. :laughing:

1 Likes

căn bản ko đầu tư thì chỉ được vậy thôi bác

đội khác cũng khóc tiếng mán hết rồi. dưới đáy xã hội đi lên thì nhìn chung cũng giống nhau hết thôi

Đội chia 6 chia 10 chia 20 khác hẳn vs đội chia 2

1 Likes

90% cp đều giảm rất mạnh năm 2022 nhưng các dòng khác nđt cắt lỗ đc. Còn cổ đông bđs do quá yêu Cp, lại bị tẩy não nên phần lớn ko cắt mà ôm bom. Giờ trên ngọn tre hết ko biết bao giờ về bờ đc

bác nói đúng quá, em xin phép được theo đuôi bác :people_hugging:

2 Likes

Cứ để mấy chuyên gia chém cho sưỡng mõm bác ạ, giờ em có ăn trong tk là đc rồi, đợt hồi vừa rồi ăn đất ngập mõm, 2023 chuẩn bị ăn tiếp :laughing:

1 Likes

Ck ăn nhau tầm nhìn. Thằng nhìn xa mà k nhìn ngắn thì chết. Thằng nhìn ngắn mà k nhìn xa sẽ sống đến già.

Con c hó ko ăn đc tí nào à. Idc về hồn chưa ku

Thằng khác ấy x2 x5 tk nhờ bds hay nhờ bank thế m :laughing:

1 Likes

Mời các đại ca qua nhà mới em mới viết bài về DRH DRH siêu cổ ẩn mình

1 Likes

nói dễ làm khó, vì tỉ lệ sống sót của mọi cuộc tàn sát tập thể thường chỉ từ 1-5%.

1 Likes