Sóng 5 lớn? vớ vẩn!

Tín hiệu tốt hả thầy!

Phím nhẹ vàng mà thấy vàng tăng cũng vui. Thật ra đầu năm đến giờ vẫn giữ vàng. Hôm Nga chiến Uka vẫn mua thêm. Sau đợt đó vàng giảm nên cũng kệ. Nói chung vẫn lãi hơn đánh chứng.

3 Likes

:innocent: Thầy chỉ ngồi thiền là chính, mua vàng ôm chi cho nặng vậy?

Hihi cảm giác nay anh VIC tham gia …kéo.

Phải có HPG kéo. Không có HPG = đứt

2 Likes

đúng rồi Thầy, em thấy HPG ko tăng là tt íu đi hẳn. Hôm nay và phiên sáng mai mà anh Long không ra tay kéo, là chắc em thoát, nghỉ ăn Tết cho rồi.

Lãi suất trái phiếu lại cắm đầu xuống chút nữa, kết hợp tỉ giá đô la giảm mạnh => có tốt gì cho nhịp sóng hồi này không vậy Thầy ?

Hồi gì nữa. Target 1600.

2 Likes

Vậy ngày mai khả quan hơn hôm nay hả thầy. Thank!

Mùa xuân sắp đến nhưng không biết mai có nắng không

2 Likes

hi hi, nay hết mùa mưa rùi thầy, hy vọng có nắng chút đỉnh hén thầy!

Mai gọi là tát nước theo mưa, tâm lý thứ 6 lái xả hàng lấy vốn đẩy index lên, thứ 6 thứ 2 hợp đánh t0, nếu ko ăn được thì cũng ko có gì để tiếc, sẽ có giá rẻ hơn. Bán và mua trước 10h sáng :joy:

2 Likes

Nhờ thầy bốc cho 1 quẻ con hủi nvl ạ

Trước thầy trả lời 1 lần rồi đó. Mấy con dính nợ chả con nào đẹp. Mải nghe hô hào săn sale sẽ lỡ mất nhiều cổ ngon.

4 Likes

Vậy mai ban dig truoc 10h, nêu chiều nó đỏ thì mua lại hả. Thank!

Còn vế sau ấy :joy: theo mình thì mua dc cổ rẻ rồi thì cứ yên tâm mà ôm ngủ, ko nhìn thấy cơ hội >30% thì ko chơi, nhảy qua nhảy lại mất hàng, bữa mình mất 30% dig mốc 1024, ko ngờ lái kéo luôn vượt 1024.

1 Likes

Bác nên cân nhắc kĩ, nếu ko đủ niềm tin và ko biết lý do thì sẽ ko ăn được cổ thần thánh

:joy:

2 Likes

View của mình là lình xình trước 10h 30, sau 10h30 kéo lên, đấy chỉ là 1 kịch bản :joy: sợ bác hiểu sai ý quá :joy: xin cụ @laotu lời khuyên giúp em với cụ ạ :joy:

1 Likes

Dạo này không canh bảng mấy. Ôm ngủ chờ giàu thôi theo dõi làm gì nữa.

7 Likes

E ôm ngày 25/11 nền e cũng ngủ vs luyện tí về cơ bản thôi ạ!

1 Likes