Sống chết có số? Giàu nghèo có số?

Thế lúc lãi có mang được xu nào cho A7 không, hay bán lãi rồi lại quay ra chim lợn mong nó xuống còn lướt lát kkk

Đm ảo

Rắn hổ đắt gấp trăm lần rắn nước

Ôi hay cho câu “Cứ nhắm mắt trùm chăn ngủ, để cho Thiên thời định thức dậy có khi đại gia siêu giàu” - Mộc mạc, thực tế đúng chất A7 …

1 Likes

Có tiền sẵn là Múc thôi chứ ngại ngần gì mấy cái sóng chỉnh lăn tăn này đâu. Chúc anh em cả nhà vững chí chiến đấu và thành công.

Nói nhanh cho vuông: chiều nay thị trường đóng cửa cao nhất ngày. Bật mí 2 mã dẫn sóng sắp tới !!!

Con bò đang phán thị trường này a e.

Đầu tư theo A7 giống như Lưu Bị dùng Khổng Minh, A7 vừa là thầy vừa là Quân sư, khi đủ niềm tin, khi có kiến thức để hiểu xem logic đó đúng hay sai thì đầu tư là 1 cái gì đó rất đơn giản.

3 Likes

phú quý giàu sang bền vững chỉ có dài hạn gắn bó cùng doanh nghiệp

2 Likes

Anh chị em vào đây xem Khổng Minh chọn cổ phiếu tăng trưởng và cổ phiếu giá trị để đầu tư

Đầu tư theo tư duy A7 thì đéo sợ gì, quan sát thiên thời thôi, chấp hết chim lợn hù dọa kkk

Theo Thầy A7. ngủ là giàu!

‘‘A7 cũng chỉ là kẻ nhìn ra trước xu thế chứ ko thay đổi đc xu thế’’ Quá chất!

Trong khi vĩ mô và doanh nghiệp hoạt động đều tốt, thì những đợt giảm này thì là tạm thời, rồi sau chắc chắn sẽ tăng và tiếp tục tăng.

1 Likes

Sống chết có số :rofl: phải không thầy

13 Likes

tiếc không có tiền để mua :(((

Múc mạnh bác nhé

đầu bò và đám bạc lẻ thường nhảy chồm chồm như ■■■ hoang mèo dại.khi cổ giảm chúng nó chỉ biết cắn xé đâu có biết dc giá trị mak A7 hào sảng cho đi.cảm ơn A7

Cụ điếc rồi. Có dí súng vào đầu cụ cũng ko nhả đâu. Hê hê

1 Likes

Dxg sàn rồi