Sống chết có số? Giàu nghèo có số?

quyết theo Thầy vụ này ! cầm chặt ko rụng hàng !

A7 ko đại diện cho số đông, nên luôn đi trước và dễ bị nghi ngờ, a e tin tư duy A7 và ngẫm nó mới thấy tư duy vượt thời đại.

2 Likes

dig xanh rồi thầy ơi

Bác A7 luôn biết động viên tinh thần các chứng sĩ. Tiếc là em không còn tiền để múc

Gồng lỗ còn hơn cắt ngay đáy xong nó phi thì cắn mẹ lưỡi tử tự,bao nhiều thằng đã chết rồi

Nhiều người ko tin A7 vì a nói trước mấy năm. Xa quá các cháu nó ko hình dung ra được

5 Likes

Full CEO xong tắt app đi ngủ

Thầy ơi ! Thị trường hôm nay chắc có tới 70-80% nhà đầu tư sợ xanh mặt . Cứ tiếp tục như thế này chắc họ chạy văng hết cả dép . Em chỉ tiếc em không còn tiền để múc thêm CEO , DIG . Nhìn giá giảm thê thảm mà thèm nhỏ rãi thầy ạ ! Hic hic …

1 Likes

Anh 7 ơi HDC múc được không ạ

1 Likes

Những lúc thị trường như thế này, nhìn quanh nhìn lại thấy mình Thầy A7
củng cố niềm tin cho mọi người== > riêng điểm này cũng đã thể hiện quá tử tế ở cái thị trường này rồi. Chúc Thầy nhiều sức khỏe, trí tuệ

8 Likes

Phân cho chúng ta hạnh phúc DPM 1x-7x dgc 1x-23x… QBS deal khủng 0.8- 10x

1 Likes

Nếu là cách đây 1 năm chắc mình cũng sẽ đua nhau cắt lỗ, nhưng mà tâm thế đầu tư bây giờ quá khác. Đầu tư nghiêm túc và bình tâm, thị trường có hoảng loạn bán mạnh cỡ nào đi nữa thì mình đều xem đó là cơ hội để mua vào.
Ae hãy vững tâm với doanh nghiệp mà mình đã lựa chọn
Peace :heart:

Vì sao bán cổ đất?

1. Khi giá đất bên ngoài tăng lên từng ngày?
  • DIG hưởng lợi do quỹ đất rộng lớn
  • CEO hưởng lợi do quỹ đất đặc biệt trọng yếu
  1. Khi thập kỷ ô tô lên ngôi?
  • L14 ba mặt chặn kín lối đi, muốn đi đâu phải qua đô thị nhà nó.
  • Đất DIG vùng ven hứng trọn nguồn vốn đầu tư công vào đầu
  1. Vì môi trường ngày càng ô nhiễm, thiên tai, dịch bệnh?
  • CEO đât đặc khu, phục vụ du lịch, nghỉ dưỡng lớn hậu covid.
  • DIG toàn đất ven, không khí trong lành
  • L14 đất Thanh Thuỷ đẹp như tranh vẽ
  1. Vì khan hiếm nguồn cung
  2. Hay vì thấy những thằng khác bán nên mình sợ quá bán theo cho lành?

Đầu tư nên biết nhìn xa trông rộng, và tất cả những ai nhiều kiên nhẫn nhất sẽ là người chiến thắng.

6 Likes

Ngựa xích thố nó ngon nên trên đường chạy mới có lắm bọn, kẻ cắp, kẻ cướp…dựng chướng ngại vật, rung lắc, để mong bắt ngựa. Nhiều khi vừa cố để cướp chúng nó còn vừa cố la làng.

Muốn làm giàu, muốn cưỡi ngựa xích thố băng về đích mà lại cứ muốn êm thuận thì …

KHÔNG CÓ ĐÂU!

Ôm chặt cổ A7 thì mới mong đến đích

1 Likes

Thế lúc lãi có mang được xu nào cho A7 không, hay bán lãi rồi lại quay ra chim lợn mong nó xuống còn lướt lát kkk

Đm ảo

Rắn hổ đắt gấp trăm lần rắn nước

Ôi hay cho câu “Cứ nhắm mắt trùm chăn ngủ, để cho Thiên thời định thức dậy có khi đại gia siêu giàu” - Mộc mạc, thực tế đúng chất A7 …

1 Likes

Có tiền sẵn là Múc thôi chứ ngại ngần gì mấy cái sóng chỉnh lăn tăn này đâu. Chúc anh em cả nhà vững chí chiến đấu và thành công.

Nói nhanh cho vuông: chiều nay thị trường đóng cửa cao nhất ngày. Bật mí 2 mã dẫn sóng sắp tới !!!